Cần tìm một Sư phụ PTU !! nhiệt tình

Status
Not open for further replies.
Hình như đây là kết quả của cậu chiến Ugot. nếu mình nhớ lầm thì bỏ qua nhé

Còn về cậu mún bít state của amba thì pm trực tiếp với Shin.
Ngoài ra cái chữ ký đó của cậu nếu của chính cậu thì cậu vẫn chưa đạt mốc 1k/ tháng đâu. :) , Nhưng theo mình bít thì cái đó cậu lấy của ng khác :)
Về việc Bill Gate thì mình chưa hề so sánh cậu với Bill Gate , mình chỉ dùng Bill Gate để nói ví dụ thôi. Ko bít cậu nghĩ sao mà nói mình có ý so cậu với Bill Gate:)

Pro chiến cookies 20k/ ngày không show static thì làm sao tớ lấy được stactic của người ta được :) cậu không thấy điều đó vô lý sao
Còn Pm shin để lấy static của người khác thì tớ chưa bao giờ làm, và tớ ko biết các cậu nói pro chiến cookies là ai hết. tớ chỉ biết có người làm được, và mình cũng đã làm được. Nhưng bằng cách nào thì chẳng pro nào nói cả. vì đó là chỗ kiếm ăn của người ta mà:)
Tớ còn 2 acc Hotifle rank pla mà tớ còn bỏ để chiến ugot thì các cậu hiểu vì sao rồi đây:)

Last edited by a moderator:
Nhớ hồi trước có người show một cái topic chiến ugot cokie ghê phết cũng toàn mười mấy hai mấy ngàn cokie 1 ngày

Pro chiến cookies 20k/ ngày không show static thì làm sao tớ lấy được stactic của người ta được :) cậu không thấy điều đó vô lý sao
Con Pm shin để lấy static của người khác thì tớ chưa bao giờ làm, và tớ ko biết các cậu nói pro chiến cookies là ai hết. tớ chỉ biết có người làm được, và mình cũng đã làm được. Nhưng bằng cách nào thì chẳng pro nào nói cả. vì đó là chỗ kiếm ăn của người ta mà:)
Tớ còn 2 acc Hotifle rank pla mà tớ còn bỏ để chiến ugot thì các cậu hiểu vì sao rồi đây:)

Chà vậy cái chữ ký đó là do chính cậu chiến đó ah. Sr , ko ngờ chân nhân bất lộ tướng, Cậu vui lòng cho xin cái link xem state của cậu để AE dc mở rộng tầm mắt, Thấy 22k cookie của cậu mà tớ thèm quá. Còn pro ugot chiến cookie mà mính mún nói đến chính là amba , Điều này thì mình còn nhớ rõ trong 1 lần họp online Shin có cho xem thử state của ng này và ngày hôm đó lão kiếm dc 14k cookie tương đương 28k cookie hiện giờ. Và mình quên mất tên chính xác của anh ta nên mới kêu cậu pm Shin để xin lại cái link. Nhưng nếu chữ ký đó là của cậu thì cậu quả thật rất pro và xứng đáng là đối thủ của Amba đó. Và việc đó đáng để mọi ng chia vui với cậu chứ, nên cậu show thử link state của cậu đi. Về việc cậu nói cậu còn 2 pla của hotfile thì mình nói thật cậu có bảo đảm dc rằng cậu pla suốt dc hay ko:), Nếu dc thì cậu cũng thuộc loại pro đó. Quả thật rất hâm mộ.
P/s : Nhớ cho xem cái link state của cậu nhé. Kèm thêm tấm ảnh có tên acc cậu trùng với state nhé. Đang hy vọng dc mở rộng tầm mắt. Ko ngờ đối thủ của amba xuất hiện nhanh như thế:)

Last edited by a moderator:
nghe các pác chém ác quá, anh em naò pro cứ show lên để anh em học hỏi kinh nghiệm. Cùng nhau kiếm tiền đi thôi. Sắp thi rồi nên ko chơi được. Anh em kiếm được nhiều tiền nha.

Các cậu không tin thì đó là việc của các cậu, tớ làm được 20k là có lý do,và cũng có người biết lý do vì sao sao tớ làm 20k rồi. Vì có 1 lần tớ nói cho người đó và đã show hàng cho người ta xem:)
và bảo tớ share tut, hình như người đó là thanh viên của mmo4vn thì phải.
Tớ cũng muốn nói: tớ chỉ chiến ugot mới được 1 tháng nay thôi và dự tính tớ sẽ show khi tổng số tiền của tớ = hoặc gần bằng các pro chiến ugot lâu năm
Họ chiến = 1 năm = tớ chiến 6 tháng mới gọi là sốc :)
Cứ cho rằng là tớ quá nổ, nhưng tới giờ tớ cũng nói lun cho các bạn biết: Có tút chiến cookies 20k/ngày :) và tut đó đang được test trên các hot khác.
Tớ nghĩ rằng amba mà các cậu đang nói đến có thể đang sử dụng tút để chiến cookies. còn tút như thế nào thì các cậu biết cũng ko làm được gì cả :)
Nếu là thành viên EKT lâu năm chắc các cậu đã từng nghe đến tút chiến hotfile 1 ngày 100$ chứ và hơn hơn thế nữa

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Nói chuyện làm ăn chân chính thì cao lắm tớ chiến 1 ngày 2k đến 4k.
Nhưng nói về tut thì 4k chỉ là cái chẳng thấm vào đâu cả:)

Thôi dc rồi , cậu nói vậy thì mọi ng cũng hỉu rồi. :), Ko cần cậu phải show state nửa đâu. Ah cậu có nói cậu có share tut cho 1 ng là thành viên MMO4VN, nếu ng đó là ng khác thì mình ko nói, Nếu cậu ám chỉ mình thì mình cũng nói lun, mình có chat với cậu vài lần và chưa hề yêu cầu cậu share tut , cái thứ 2 nửa những vấn đề mình nói với cậu đều là chuyện giảm miss cookie thôi. chưa hề có chuyện share tut >20k cookie / ngày nhé. 1 lần nửa xin lỗi nếu đó là ng khác :)
Còn chuyện tut >20k cookie / ngày quả thật cậu rất pro:), mình ko dám bình luận về tut của cậu. Chỉ nói về cái chuyện tut của hotfile, mình ko phải là thành viên lâu năm của EKT . nhưng cũng ko phải là new mem nên cũng hỉu bít chút ít về cái tut hotfile mà cậu nói ở EKT. Tut đó chủ yếu dùng VPS down về và ko cần qua capcha (hình như acc pre up thì down ko cần capcha, lâu rồi ko xem lại nên có thể có sai sót) bây giờ thì fix rồi:) . lập trình 1 con bot để thiết lập cho nó tự down. Và cũng nói cho cậu bít lun, nếu cậu đọc kỹ bài của Shin về phân tích các host PTU thì có 1 đoạn Shin có nói về việc dùng VPS cắm máy để down. Và bài viết đó ra đời trước khi cái tut hotfile dc đem ra rao bán đó cậu:). Tut cheat ugotfile 1 ngày dc 10$ có 1 lần mình có thấy tiêu đề đó ở trong cardchua.biz , nhưng do acc ko đủ post nên ko xem dc.:)

Về Amba thì theo mình thấy chủ yếu của ng này là đi spam bài viết chứ chả có tut gì cả. Và mình đã có nick của Amba ở các diễn đàn (ko chắc lắm nhưng cũng cỡ 75% ), Lão ta spam 1 cách rất kinh khủng chứ chả có tut gì hết. :)

Và mình phân tích tut hotfile để cậu thấy rằng hotfile ko hạn chế IP có nghĩa 1 IP down 10 tính 10, Ugot khác down 10 tính 1 , Nên nếu cậu đừng có lấy tut hotfile mà so sánh nhé. 1 IP US down thì dc tính 20 cookie , chà nếu tính ra áp dụng theo phương pháp nhân lớp 3 thì có lẽ cần phải có 1000VPS hoặc 1000 con sock US để đạt dc mốc 20000 cookie / ngày. Chưa kể HÌNH NHƯ thằng Ugot khi down free nó có capcha thì phải:) . Nói thật chứ cái Capcha của thằng ugot vẫn dùng phần mềm vượt dc vì quá đơn giản, quan trọng là 1000 con sock US kìa, cậu cũng giàu wa' khi dùng 1000 con sock để down:), Ah mà lập trình chắc cũng pro lắm mới làm dc các việc ở trên nhỉ:)

P/s : Chờ ngày cậu show proof cho AE chiêm ngưỡng nha, Ngưỡng mộ tut cheat của cậu wa'. Ah, nãy giờ mình phân tích có dính gì đến tut của cậu thì cậu bỏ qua nhé , vì mấy cái này AE trong lớp ugot từng thảo luận qua hết rồi:)

Vì tut không chỉ của riêng tớ và hiện giờ vẫn đang test vì một số lỗi, ugot có thể nhận định được mình cheat nên tớ chưa thể show cái static ra được:)
Khi nào công việc thực sự hoàn thành thì hàng sẽ được show ko chỉ ở mức 20k mà là 30k>>>>

>1000 con sock us + tool thay sock + down mấy cái file ~ 1MB :) ---> Capcha pro thì viết chương trình gà thì ngồi gõ. Công thức chính của cậu đúng hok. râu ria kỹ thuật thì hok bàn tới nửa:)
Cái này nghĩ ra lâu rồi chưa có dịp thí nghiệm, cậu làm chuột bạch trước đi nhá. Hy vọng khi cậu hoàn thiện tut thằng ugot đừng đổi hệ thống capcha vì mình mới cho 1 pro coi và ng ta khẳng định viết chương trình vượt capcha dc. Chỉ sợ nó đổi wa pre capcha thì ngồi méo mỏ:)

Với ugot bọn tớ chỉ test không có mục đích thu lợi từ việc này. còn cái chính là ở hot khác, nói thiệt khai thác hệ thống cacha ugot bây giờ là đơn giản nhất nên bọn tớ mới test.
Không giấu gì cậu cái static mà tớ show trên chữ ký là acc đã bị block:)
Mà thôi tớ ko bàn cãi với các cậu nữa, mất công quá :)
Chẳng qua mún nổ tý thôi mà bị chém kin quá

Nghe nghiatinh chém chút nữa xĩu :))...ngta nói làm được thì hãy nói, còn đàng này chưa làm được gì mà mồm như loa phóng thanh.:))Ráng mà làm nha nghiatinh làm không được anh em thiên hạ ngta cười vào đầu.CÒn làm không được thì lượn đi cho nước nó trong.

Thôi thì chúc cậu sớm thành công và chinh phục dc nấc thang mà các hacker đang bế tắc đó là phá vỡ hệ thống pre capcha nhé. Hiện pre capcha phiên bản mới chưa có ai vượt dc và đa số các host PTU đang sử dụng hệ thống pre capcha. Nếu cậu vượt dc thì cậu sắp giàu to đó. Còn thèng Ugot thôi thì cậu để cho nó sống đi. Cậu mới cheat có 1 tý mà nó đã ko trả tiền cho member , cậu cheat nhìu wa' nó scam thì tội nghiệp mấy mem Ugot lắm đó, trong đó có mình nửa. hix :((

Vừa vào site mrcoi đưa, quảng cáo nổ dã man. Ngành gì cũng có đặc trưng riêng của nó, kiếm tiền trên Net mà nó dám nói 1 đứa ko biết gì về máy tính kiếm được ==> Pó tay. nó nói pro về Internet Marketing mà rank web alexa 1,7trieu trong khi website đụược thành lập đã lâu. Trong 1 tuần 1 thằng ko bit gì về máy tính kiếm đc hơn 5000$, :)). Đỉnh cao kiếm tiền là Internet Marketing mà nếu nó ko bit gì về Máy tính thì làm sao biết cả cái khái niệm: Social Network là gì.
VN nhà ta giờ lập ra nhiều hội thảo để ăn tiền thiệt, hội thảo này lại liên kết với thằng TQ nữa chứ.
Nhìn quảng cáo láo mà mún chửi vô mặt

:) Dạo này scamer và đa cấp phát triển dữ nhỉ.Đi tới đâu cũng nghe tời 2 chữ " Hội Thảo":) , Riết giờ nhìn đâu cũng thấy scamer:). Em có đứa bạn ko liên lạc từ năm 11 đến giờ. Ngày hôm kia nó nhắn tin tưởng bạn bè gặp nhau sẽ vui lắm , ai ngờ nói dc 3 4 câu nó bắt đầu tiếp thị sản phẩm và mời dự " Hội Thảo". Thật là bùn, ko bít nói gì hơn.

P/s: Những bạn Đã , Đang và sắp sửa dự mấy cái gọi là " Hội Thảo" của các cty hay dc dán cái mác là " QUỐC TẾ" hãy tự hỏi mình đang sống ở đâu, đừng tin vào những gì mấy cha thuyết khách đó nói , trước khi tham gia 1 cái gì hãy bỏ ra ít nhất 3h để xem những đánh giá về nó của những ng đi trước. Và mình cũng giới thiệu cho các bạn 1 " Giáo Sư Tiến Sĩ " lun đồng hành cùng các bạn và cũng mang nhãn Quốc Tế nhưng 2 chữ này ko để trong hoặc kép đó là http://www.google.com.vn/ <-------- Đây là vị giáo sư rất đáng để các bạn tin tưởng:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom