Cần tìm một Sư phụ PTU !! nhiệt tình

Status
Not open for further replies.

hyauns181

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Sau 1 tháng tham Gia MMO với đủ các thể loại tham gia PTC, PTS , Offer ..... và hiện giờ là PTU mình tìm hiểu về cái này và cũng thấy rất hay !! nên hôm nay muốn tìm một sư phụ nhiệt tình và chu đáo có thể giúp đỡ mình bất cứ lúc nào . mình đã chơi 1 số site PTU nhưng UG là một site theo mình là rất hay , cho nên hôm nay mạn phép mình muốn tìm một Sư phụ UG ,
- Có thể cung câp acc Pretium UG để remote dễ dàng hơn
:love
- Nếu có lòng thì có thể tài trợ cho mình 1 con VPS, mình đảm bảo sẽ hoàn trả trong 1 tuần > 2 tuần :fan ( đây là mình chỉ nói vậy thui nhé. đừng nghĩ gì..... :dizzy)
- Và sau 2 tháng học UG nếu có thể giúp mình kiếm được 200$ trên tháng mình xin hậu tạ 200$ đúng bằng số tiền một tháng của mình .
Bài viết đến đây là hết .​

Những pro nào có thể giúp mình thì để YH! lại trong topic để mình pmm ngay
:love:love

Mấy pro vào nhận ref kìa. Mình gà ko dám nhận. học 2 tháng mà mún dc mốc 200$/tháng thì mình nghĩ khi cậu bước vào làm thật sẽ dễ nản và bỏ cuộc đó. Chúc cậu nhận dc sư phụ pro :)

Sau 1 tháng tham Gia MMO với đủ các thể loại tham gia PTC, PTS , Offer ..... và hiện giờ là PTU mình tìm hiểu về cái này và cũng thấy rất hay !! nên hôm nay muốn tìm một sư phụ nhiệt tình và chu đáo có thể giúp đỡ mình bất cứ lúc nào . mình đã chơi 1 số site PTU nhưng UG là một site theo mình là rất hay , cho nên hôm nay mạn phép mình muốn tìm một Sư phụ UG ,
- Có thể cung câp acc Pretium UG để remote dễ dàng hơn
:love
- Nếu có lòng thì có thể tài trợ cho mình 1 con VPS, mình đảm bảo sẽ hoàn trả trong 1 tuần > 2 tuần :fan ( đây là mình chỉ nói vậy thui nhé. đừng nghĩ gì..... :dizzy)
- Và sau 2 tháng học UG nếu có thể giúp mình kiếm được 200$ trên tháng mình xin hậu tạ 200$ đúng bằng số tiền một tháng của mình .
Bài viết đến đây là hết .​

Những pro nào có thể giúp mình thì để YH! lại trong topic để mình pmm ngay
:love:love

Nói hay quá
nhận em đi nà

Quan trọng bán có tính kiên nhẫn không. Chứ không có tính kiên nhẫn cũng vậy thôi.

dzời, 1000$ cũng được vấn đề là có chơi nỗi ko thôi:D

Con lạy cụ , cụ lại chém, thử hỏi dc bao nhiu ng làm 1k/ tháng thế. Cụ chém thế em nó tưởng dễ để rồi sau đó thất vọng bỏ lun MMO thì cụ là tội nhân đã hủy diệt đị 1 mầm móng nhân tài trong tương lai :no

@hyauns181: Cố mà nghiên cứu các bài viết của các pro trong diễn đàn. Mới vào ko nên quá kỳ vọng vào số tiền kiếm dc. Lúc đầu chỉ nên đặt mục tiêu 0,5$/ngày sau đó tăng dần lên. Như vậy mới ko nản. Chỉ có như vậy mới có thể thành công. Ai cũng khó khăn lúc đầu nhưng rồi với sự kiên nhẫn những ng đó đã thành công

Good luck

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

Mới đọc dc cái này. ko bít thực hư ra sao. Mong ai nhận đệ tử hyauns181 cẩn thận 1 tí nha:
trước tiên xin lỗi anh em ekt sau thì :
thằng đĩ này mày vẫn còn mặt mũi vào đây ah` mày scam tao gần 2 triệu mày vẫn còn mặt mũi vào huênh hoang ah` lúc mới gặp mày mày to lắm mà mày bảo PTU 1 tháng 300$ là chuyện thường mà PTC mày ngày 10$ mà giờ đi tìm sư phụ xin VPS mày thật là vkl chẳng qua tao ko còn log chat nếu tao còn tao report mày lâu rồi con dog ạk phánh đi cho rộng đất ko ai thèm nhận loại như mày đâu
Scamer đầy rẫy, ghê wa'

Con lạy cụ , cụ lại chém, thử hỏi dc bao nhiu ng làm 1k/ tháng thế. Cụ chém thế em nó tưởng dễ để rồi sau đó thất vọng bỏ lun MMO thì cụ là tội nhân đã hủy diệt đị 1 mầm móng nhân tài trong tương lai :no

@hyauns181: Cố mà nghiên cứu các bài viết của các pro trong diễn đàn. Mới vào ko nên quá kỳ vọng vào số tiền kiếm dc. Lúc đầu chỉ nên đặt mục tiêu 0,5$/ngày sau đó tăng dần lên. Như vậy mới ko nản. Chỉ có như vậy mới có thể thành công. Ai cũng khó khăn lúc đầu nhưng rồi với sự kiên nhẫn những ng đó đã thành công

Good luck

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

Mới đọc dc cái này. ko bít thực hư ra sao. Mong ai nhận đệ tử hyauns181 cẩn thận 1 tí nha:

Scamer đầy rẫy, ghê wa'

Tớ chém lúc nào nhỉ:)
tớ chỉ muốn nói việc đó chỉ là sớm muộn chứ chưa bao giờ chém cả
cậu có thể ko tin cậu sẽ làm được như vậy nhưng với người khác thì có đó
có người làm được thì sao mình ko làm được chứ:)

SR. tui theo chủ nghĩa hiện thực. Chừng nào mình làm dc mới nói. Ng khác làm dc ko tính. Nói như cậu ai cũng có thể làm Bill Gate cả. Và ai cũng có thể làm Obama chắc. Đừng bao giờ nói 1 điều mà mình chưa làm dc với ng mới vì như vậy chỉ làm cho họ ảo tưởng . Cái gì cũng vậy phải đi từ mức thấp đến cao. Nếu mún nói để động viên tinh thần ng khác thì cậu hãy nói đó là mục tiêu hay ước mơ gì đó. Lúc đó ko ai có thể nói gì . Chứ nếu nói ng khác làm dc thì mình cũng làm dc ---> cái này nói thật nghe cũng nhìu ng nói lắm rôi. Nhưng số ng thực hiện dc thì lại ko bao nhiu. Và nếu thật sự cậu làm dc 1k$ 1 tháng thì cậu hãy show proof lên cho các Newbje tin tưởng và coi như đó là 1 mục tiêu. Nếu cậu chưa đạt dc mốc ấy thì đừng nói như đinh đóng cột như thế.

Hãy nhớ câu : ng khác làm dc thì mình cũng làm dc là 1 câu nói khẳng định rất mạnh mẽ nên khi nói ra thì hãy chắc chắn là 100% mình làm dc. Nếu làm ko dc thì cậu hãy tưởng tượng ng ta nhìn mình như thế nào?

SR. tui theo chủ nghĩa hiện thực. Chừng nào mình làm dc mới nói. Ng khác làm dc ko tính. Nói như cậu ai cũng có thể làm Bill Gate cả. Và ai cũng có thể làm Obama chắc. Đừng bao giờ nói 1 điều mà mình chưa làm dc với ng mới vì như vậy chỉ làm cho họ ảo tưởng . Cái gì cũng vậy phải đi từ mức thấp đến cao. Nếu mún nói để động viên tinh thần ng khác thì cậu hãy nói đó là mục tiêu hay ước mơ gì đó. Lúc đó ko ai có thể nói gì .

Hãy nhớ câu : ng khác làm dc thì mình cũng làm dc là 1 câu nói khẳng định rất mạnh mẽ nên khi nói ra thì hãy chắc chắn là 100% mình làm dc. Nếu làm ko dc thì cậu hãy tưởng tượng ng ta nhìn mình như thế nào?
Hoàn toàn đồng y' với langtu. Còn bác nghiatinh sao cứ thich show thu nhập ngkha'c thế, hình thu nhập của bác đâu sao ko đưa lên.
Muốn làm được như amba thì phải có chiến thuật và làm đàng hoàng ghê l'ăm, đâu phải khơi khơi vô mà đc.

Hoàn toàn đồng y' với langtu. Còn bác nghiatinh sao cứ thich show thu nhập ngkha'c thế, hình thu nhập của bác đâu sao ko đưa lên.
Muốn làm được như amba thì phải có chiến thuật và làm đàng hoàng ghê l'ăm, đâu phải khơi khơi vô mà đc.
Hoàn toàn đồng ý với Lang Tu va QuachPhu, nghia tinh đem thành tích thật của mình ra cho mọi ng xem và học hỏi trao đổi đi chứ.Chém kiểu này chắc Newbie nãn hết....

Công việc này hoàn toàn không khó, nó không đòi hỏi trình độ như Bill Gate
Cậu so sánh với Bill Gate thì có cao quá, hãy so sánh mình với 1 người ở ngang cấp độ mình ý:D

---------- Post added at 01:24 AM ---------- Previous post was at 01:22 AM ----------

Hoàn toàn đồng ý với Lang Tu va QuachPhu, nghia tinh đem thành tích thật của mình ra cho mọi ng xem và học hỏi trao đổi đi chứ.Chém kiểu này chắc Newbie nãn hết....

Tớ show rồi, còn mọi người có để ý không là thì tớ ko biết:)

---------- Post added at 01:27 AM ---------- Previous post was at 01:24 AM ----------

mà amba là ai vậy, amba đâu có cho xem static mà sao các cậu biết amba là siêu chiến cookies

---------- Post added at 01:27 AM ---------- Previous post was at 01:27 AM ----------

hầu như trùm chiến cookies đều ko show static:)
Chắc có nỗi niềm riếng:)

Sôi nổi ghê nhỉ. Nếu nghiatinh nói vậy. Thì bạn hãy nhận nghiatinh làm sư phụ. Có thể bạn sẽ đạt được mục đích của mình đó.

Hình như đây là kết quả của cậu chiến Ugot. nếu mình nhớ lầm thì bỏ qua nhé

Còn về cậu mún bít state của amba thì pm trực tiếp với Shin.
Ngoài ra cái chữ ký đó của cậu nếu của chính cậu thì cậu vẫn chưa đạt mốc 1k/ tháng đâu. :) , Nhưng theo mình bít thì cái đó cậu lấy của ng khác :)
Về việc Bill Gate thì mình chưa hề so sánh cậu với Bill Gate , mình chỉ dùng Bill Gate để nói ví dụ thôi. Ko bít cậu nghĩ sao mà nói mình có ý so cậu với Bill Gate:)

Hix các pro tự nhiên lại cãi nhau trong topic này :(( đến bao giờ mới nhận được su phụ đây :-S

Hix các pro tự nhiên lại cãi nhau trong topic này :(( đến bao giờ mới nhận được su phụ đây :-S

Mún nhận dc sư phụ thì cậu vui lòng giải quyết êm thấm cái vụ bên EKT kìa. Ko ai dám nhận 1 đệ tử mang tiếng là scamer đâu
trước tiên xin lỗi anh em ekt sau thì :
thằng đĩ này mày vẫn còn mặt mũi vào đây ah` mày scam tao gần 2 triệu mày vẫn còn mặt mũi vào huênh hoang ah` lúc mới gặp mày mày to lắm mà mày bảo PTU 1 tháng 300$ là chuyện thường mà PTC mày ngày 10$ mà giờ đi tìm sư phụ xin VPS mày thật là vkl chẳng qua tao ko còn log chat nếu tao còn tao report mày lâu rồi con dog ạk phánh đi cho rộng đất ko ai thèm nhận loại như mày đâu

nghiatinh pro lắm đó.Ai mún phát triển nhanh kiếm tiền nhanh .....hãy làm ref nghiatinh.Đối với anh ấy thì "người ta làm được thì mình làm đc" :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week

Most viewed of week