cần tìm cao nhân (ver 2.) , hậu tạ 1m ^_^ hoặc cao hơn

vqt171

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Dự là mình đang làm cho 1 site game,mình thì không phải newbie, mà chỉ muốn học hỏi thêm 1 vài thứ cao hơn, vì bây giờ nó quản lí chặt quá, có bro nào có thể giúp mình không, như làm các bé paid mobile, cc chẳng hạn, mà ở bài trước, đã có sư phụ chỉ mình cách lấy link cookie, nhưng bây giờ game làm căng quá,cũng chả sống nổi với cách này YH mình là vuquoctri171, Help please ^^

PS: đây là site game, mình không làm site admin, không vi phạm rule , mod làm ơn đừng del bài :)

hello

à mình cần học cách làm những con paid mobile hay Toluna chẳng hạn, badlead cũng được vì mình không làm cho site các admin nên sẽ không ảnh hưởng, mình chỉ làm game rồi đổi ra Cash để bán thôi

Upvote 0
hello

hic nghĩa là mình cũng làm off, nhưng làm cho 1 site game, và họ sẽ pay tiền Cash của game , mình sẽ lấy và đem bán lại cho người chơi. Và mình muốn học những cách lead nhanh hoặc cách lấy link thank you , congratulation chẳng hạn. Mình sẽ đưa site game mình cho ai pm, test hộ mình xem làm được không, rồi show mình, ^^ YH la vuquoctri171

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,423
172,511
Latest member
dinhhieu203765

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week