• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cần tìm 1 sư phụ tuyệt vời!!!!

vn1710

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là e có VPS rồi 1 vài cái tools linh tinh, vip72, tools youtube mà giờ chưa đc cao nhân nào hướng dẫn gì cả :(
Giờ mong đc bác nào chỉ đường dẫn lối cho e làm việc với chứ lông bông mãi cũng chết :((

Hài. Ra ngoài kiếm việc làm đi bạn. ko có sư phụ tuyệt vời nào chia nồi cơm cho mình đâu, trừ những người bạn hữu cực thân thôi

Scammer cũng thích đìu này nữa

Sao ngủ sớm thế?:oops:

Chỉ hỏi chủ thới 1 câu thôi. Bạn mò ra 1 cách nào đó có thể kiếm tiền 1 mình. chỉ mình bạn biết hoặc rất ít người biết. Bạn có sẵn sàng nhận 1 người nào đó ko quen biết và chia sẻ cách kiếm tiền bạn mới mò ra ko ? Trả lời có hoặc ko nhé ;)

Chỉ hỏi chủ thới 1 câu thôi. Bạn mò ra 1 cách nào đó có thể kiếm tiền 1 mình. chỉ mình bạn biết hoặc rất ít người biết. Bạn có sẵn sàng nhận 1 người nào đó ko quen biết và chia sẻ cách kiếm tiền bạn mới mò ra ko ? Trả lời có hoặc ko nhé ;)
haiz! that thì ai cung k muốn! :v

cần tìm 1 đệ tử tuyệt vời đây , hứa hẹn sẽ chia sẻ hết những gì biết về MMO , chỉ có 1 yêu cầu nho nhỏ là sắp xếp cho sư phụ 1 em gái hay chị gái 18+ để thư giãn lúc chỉ bảo đệ tử là dc

like. câu hỏi rất hay.

Câu trả lời là CÓ, nhưng khi mình giàu cỡ BillGates

sư phụ rồi được gì mất gì,mất time chỉ bảo,mất 1 phần công việc của mình... được 1 lời khen ảo từ 1 thế giới ảo

2016 mà cứ tưởng 2012. Đổi tít thành Cần tuyển 1 đệ tử Tuyệt Vời là hợp lý :eek::eek::eek:

Chỉ thì dễ nhưng làm được và kiên trì hay không mới quan trọng :D Cái gì cũng phải có thời gian chuẩn bị, chứ nhiều bác newbie ham hố mì ăn liền nên khi nghe chỉ đường dài hạn thì lại nản không theo được ^^

Nhiều thím chỉ có VPS, có SSH, Tools click,vip72,... là tìm cách cheat CPM, YT,...ăn được cao lắm 1-2 lần là phải lọ mọ đi tìm net cheat tiếp, chả biết bao giờ mới khá được :D

Last edited:
Các bác cho em hỏi "VPS" là gì vậy
VPS (Virtual Private Server) là dạng máy chủ ảo được tạo ra bằng phương pháp phân chia một máy chủ vật lý thành nhiều máy chủ khác nhau có tính năng tương tự như máy chủ riêng (dedicated server), chạy dưới dạng chia sẻ tài nguyên từ máy chủ vật lý ban đầu đó. Mỗi VPS là một hệ thống hoàn toàn riêng biệt, có một phần CPU riêng, dung lượng RAM riêng, dung lượng ổ HDD riêng, địa chỉ IP riêng và hệ điều hành riêng, người dùng có toàn quyền quản lý root và có thể restart lại hệ thống bất cứ lúc nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom