Cần tìm 1 người có kinh nghiệm chiến mmo giúp mình . Có hậu tạ

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
cho mình hỏi 1 điều : tại sao thường có nhiều cậu lại fake ip roài clone acc để xin tut, xin hướng dẫn vậy.

Như mình nếu như viết xin hướng dẫn cũng được mà, tại vì gà và ko có phương hướng thì xin các pro giúp đỡ, hướng dẫn thôi, nhưng sao lại clone, mình ko hiểu
avata của thím đẹp zai quá :D

blackred1212

Senior
Reactions
267
MR
0.971
solo android la hot nhat
minh se giup, mua code+domain chien may net cui truoc adtriva leahug ...
yh mazurewilly421
tu lo mua nhe minh hd lam 50$ lam dc moi lay tien trug gian giu tien nhe

cho hỏi tí nếu làm ok sao bác ko tự làm ăn nhỉ, 50$ có là gì đâu. nếu hold trung gian đến khi nhận được tiền thì e trả bác 100$ cũng được :)

khoa02061986

Senior
Reactions
282
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

hellco4

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
cho hỏi tí nếu làm ok sao bác ko tự làm ăn nhỉ, 50$ có là gì đâu. nếu hold trung gian đến khi nhận được tiền thì e trả bác 100$ cũng được :)
Mình thích chỉ kiếm thêm thu nhập. minh đag quản lí dàn member, chỉ 1 phần nhỏ còn biết tầm cao hơn nhu minh thì cần thời gian lâu dài

Last edited:

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.036
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
cho mình hỏi 1 điều : tại sao thường có nhiều cậu lại fake ip roài clone acc để xin tut, xin hướng dẫn vậy.

Như mình nếu như viết xin hướng dẫn cũng được mà, tại vì gà và ko có phương hướng thì xin các pro giúp đỡ, hướng dẫn thôi, nhưng sao lại clone, mình ko hiểu
Thì như bác nói đó..họ sợ lấy nick chính ra, để làm việc khác..nên làm cái clone..hy vọng mang danh nghĩa newbie..:D

Thì như bác nói đó..họ sợ lấy nick chính ra, để làm việc khác..nên làm cái clone..hy vọng mang danh nghĩa newbie..:D
rắc rối nhỉ, cơ mừ như mình thôi, chả phải clone làm giề, tham gia mmo đã lâu, nhưng vẫn còn gà, nếu có xin vẫn nên lấy acc chính xin :D , dù được hay ko, mình vẫn là mình :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week