Ask Cần tìm 1 group có hướng dẫn newbie

Status
Not open for further replies.

doithay0903

Junior
Reactions
167
MR
0.182
Như tiêu đề, hiện tại các hướng làm ăn trên mmo đã hết. Lại mới order con VIP72 với HMA, để không thì phí quá.
Admin nào nhận đệ tử newbie thì cho e theo với.
Ưu điểm: Nhanh nhạy, trung thực, có ý chí với mmo, hết mình tìm hiểu về mọi thứ.
Nhược điểm: Chưa biết gì về offer, chỉ biết chạy VIP72 với HMA.
Pro nào đi ngang qua thu nhận dùm e với. Hứa sẽ theo đến khi thành nghề thì thôi :p

ừm bạn :D muốn post bài mà khóa quá :(

Sao chuyện Post bài khó khăn quá v Mod :(
Chào bạn @LHT
Mình không biết post bài khó khăn ở điểm nào . Nếu là nick mới thì bạn vui lòng hoạt động thêm 1 thời gian .
Và hoạt động tích cực ở forum để được đủ số like - post để được post bài nhé . Clone không phải là phương pháp tốt để bạn có thể hoạt động trong 1 forum cần sự nghiêm túc để kiếm tiền như thê này .
Thân

Chào bạn @LHT
Mình không biết post bài khó khăn ở điểm nào . Nếu là nick mới thì bạn vui lòng hoạt động thêm 1 thời gian .
Và hoạt động tích cực ở forum để được đủ số like - post để được post bài nhé . Clone không phải là phương pháp tốt để bạn có thể hoạt động trong 1 forum cần sự nghiêm túc để kiếm tiền như thê này .
Thân
nhớ không nhầm thì bác này là thánh ra đảo của 4r phải ko nhỉ , sao giờ lên mod rồi :rolleyes:

nhớ không nhầm thì bác này là thánh ra đảo của 4r phải ko nhỉ , sao giờ lên mod rồi :rolleyes:
Vâng chào bạn @HoThuNguyet .
Thánh ra đảo thì vẫn sẽ có ngày cải tà quy chính để làm việc thiện thôi . Đâu phải lúc nào cũng là tội phạm được :D:D
Mà nhớ kiếp tội phạm quá , thong dong tự tại được cười thoải mái .Nhiều khi cốt tạo scandan để kiếm niềm vui :p Nên đùa với mod thì ra đảo cũng là lẽ đương nhiên rồi !hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week