Spotlight Cần tiền xài tết Bán net Offer Banner

Cái thằng cun2 này nó giở máu anh hùng hay sao mà xàm xam ba láp thế nhỉ .OK. Ko bàn vấn đề pro hay kinh nghiệm gì trong đây. Cái đang bàn là chuyện nó lừa đảo. Trước giờ đã rất nhìu người bị nó lừa rồi. Cái này thì report trong đây cũng ko it. Anh nghĩ j kệ anh, tôi đã bị lừa rồi, một vài người cũng bị lừa rồi, tôi post lên cho mọi người cảnh giác. Thế thôi.

người ta nói là ko biết thì dựa cột mà nghe bạn ạ, và tớ cũng chả có cái máu gì gọi là máu anh hùng cả, sự thạt hiển nhiên là nếu mua acc của ngta về chơi cheat mà bị block thì ngta éo có cái nghĩa vụ gì phải bồi thường cho các bạn hết, còn khi nào chưa post xong proof chứng minh ngta scam thì bạn cũng éo có quyền nói ngta scam. kinh nghiệm quyết định xem acc net có die ko ~~>> quyết định xem cơ sở bạn nói ngta scam có đúng ko. nếu bạn bác bỏ hóa ra bạn tự nhận vừa ăn cướp vừa la làng à ;)). bạn xem có sub offers hay pro nào ủng hộ bạn ko, hay toàn mấy ng ko hiểu gì về điện vào bàn tán vs nhau ;))

còn khi nào chưa post xong proof chứng minh ngta scam thì bạn cũng éo có quyền nói ngta scam
pro xem lại page 1 giúp nha. pro quá nên chả thèm đọc or xem thì phải . vl pro
pro là mod mà . mod pro :)). vl pro. pro vl.

người ta nói là ko biết thì dựa cột mà nghe bạn ạ, và tớ cũng chả có cái máu gì gọi là máu anh hùng cả, sự thạt hiển nhiên là nếu mua acc của ngta về chơi cheat mà bị block thì ngta éo có cái nghĩa vụ gì phải bồi thường cho các bạn hết, còn khi nào chưa post xong proof chứng minh ngta scam thì bạn cũng éo có quyền nói ngta scam. kinh nghiệm quyết định xem acc net có die ko ~~>> quyết định xem cơ sở bạn nói ngta scam có đúng ko. nếu bạn bác bỏ hóa ra bạn tự nhận vừa ăn cướp vừa la làng à ;)). bạn xem có sub offers hay pro nào ủng hộ bạn ko, hay toàn mấy ng ko hiểu gì về điện vào bàn tán vs nhau ;))

Có thằng nó éo hỉu j về điện mới nhào dzô xàm xàm đó... Tui đã nói ko bàn về việc net nó lock hay ko, hay là cái kinh nghiệm hay ho pro j của cậu hết... Tôi đã nói là thằng này nó mang tiếng scam, ko chỉ việc bán rồi die net, mà nhìu chuyện khác, cậu biết cái quái j mà nói, cậu biết rõ thằng đó bằng tôi ak. Tôi ko mún có người bị lừa, tôi post lên cho mọi người cảnh giác, cậu pro rồi, thì mặc kệ nhưng thằng như cậu..vào bla bla làm quái j

Last edited by a moderator:
pro xem lại page 1 giúp nha. pro quá nên chả thèm đọc or xem thì phải . vl pro
pro là mod mà . mod pro :)). vl pro. pro vl.

ồi mình chả biết cái éo gì gọi là vl :)) nhưng nghe bạn nói thì bạn mới pro vl, mua cái acc rad cũng éo biết làm để nó ko active app rồi quay ra cắn ngta. vậy h tôi hỏi bạn. acc mua cùng 1 ngày, giao dịch cùng 1 lúc, cupic giao dịch trung gian cho tôi, sao acc tôi xài bình thường mà acc bạn thì xài éo đc, bạn làm éo đc bạn quay ra cắn người ta sao bạn :)) bạn pro vl thế. xem lại bản thân rồi nói người khác nhé =))

- - - Updated - - -

Có thằng nó éo hỉu j về điện mới nhào dzô xàm xàm đó... Tui đã nói ko bàn về việc net nó lock hay ko, hay là cái kinh nghiệm hay ho pro j của cậu hết... Tôi đã nói là thằng này nó mang tiếng scam, ko chỉ việc bán rồi die net, mà nhìu chuyện khác, cậu biết cái quái j mà nói, cậu biết rõ thằng đó bằng tôi ak. Tôi ko mún có người bị lừa, tôi post lên cho mọi người cảnh giác, cậu pro rồi, thì mặc kệ nhưng thằng như cậu..vào bla bla làm quái j

thứ nhất, tao éo phải là thằng. thứ 2, mày mua acc net mày làm die hoặc mua acc về ko biết cách xài bị nó ko active app thì đó là mày ngu, mua bán ko hỏi kĩ kêu ca cái gì. thứ 3/ vụ nào scam nữa mày nói cmn hết ra đây đi cho nó xong. thứ 4/ tao làm việc vs anh bán acc và cả bạn anh ấy đc bao nhiêu lâu rồi mày ko biết thì mày ngâm cmn cái mồm mày vào, mua hàng ngu ko biết dùng làm hàng ko xài đc thì đừng có mở miệng ra kêu ngta scam thế thôi, còn tao nói thật 1 cái topic này ko biết bao nhiêu thằng cắn, ko biết thằng nào mới là thằng clone, ở đấy mà xàm =))

Cún sao cm như hổ thế kia. Ko phải thằng cũng nhầm thành thằng mất :m017:
Kiềm chế lại ko mod sờ gáy đóa :m017:

he he, e đâu có nói tục chửi bậy như topic thằng kia report đâu chị iu :)) :x :*. chị thấy comment của e nha, ko có từ nào bị cho vào dấu *** :))

Tao mua acc nó hồi nào, t có nói t mua acc nó ko,m làm j mà cứ xàm xàm cái dzụ acc die rồi active app từa lưa thế, m bị hâm ak. T cần éo j phải đi mua acc. Net nào reg đc t chơi, ko thi thôi, t chả quan tâm j, cũng chẳng pro như ai, kiếm đủ tiền xài thôi. M đọc lại topic coi có cái nào t nói t bị scam dzụ mua acc ko. M éo phải đang chửi bậy thì là cái l** j. Tự vả vào mặt mình ak. T sợ có người lại bị ăn cam, t cảnh báo, đc chưa

Last edited by a moderator:
Tao mua acc nó hồi nào, t có nói t mua acc nó ko, m bị hâm ak. T cần éo j phải đi mua acc. Net nào reg đc t chơi, ko thi thôi, t chả quan tâm j, cũng chẳng pro như ai, kiếm đủ tiền xài thôi. M đọc lại topic coi có cái nào t nói t bị scam dzụ mua acc ko. M éo phải đang chửi bậy thì là cái l** j. Tự vả vào mặt mình ak. T sợ có người lại bị ăn cam, t cảnh báo, đc chưa

ồi ôi, hổ báo thế bạn, bạn dư hơi dư sức report người ta thì tớ cũng dư 1 tí hơi tớ nói sự thật thôi, cãi ko lại nên cắn càn à bạn :)) như vậy ko khôn đâu nha :))

- - - Updated - - -

Tao mua acc nó hồi nào, t có nói t mua acc nó ko, m bị hâm ak. T cần éo j phải đi mua acc. Net nào reg đc t chơi, ko thi thôi, t chả quan tâm j, cũng chẳng pro như ai, kiếm đủ tiền xài thôi. M đọc lại topic coi có cái nào t nói t bị scam dzụ mua acc ko. M éo phải đang chửi bậy thì là cái l** j. Tự vả vào mặt mình ak. T sợ có người lại bị ăn cam, t cảnh báo, đc chưa

ồi ôi, hổ báo thế bạn, bạn dư hơi dư sức report người ta thì tớ cũng dư 1 tí hơi tớ nói sự thật thôi, cãi ko lại nên cắn càn à bạn :)) như vậy ko khôn đâu nha :))

Có ai solo ko ? Gái hay trai come nhào vô kiếm cháo :binhsua07: Mềnh thích oánh nhau ^^

Cún về gọi mấy thằng Police gì gì đấy bên 4you qua bên này bắn bỏ hết đê.....MOD mà, ngại gì thời tiết...Xuất chiêu đê.....:m087:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back