Spotlight Cần tiền xài tết Bán net Offer Banner

thaihungusd

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như cái tiêu đề..Em kẹt quá mấy bác ak...Tết đến xuân sang..mà e hết tiền về quê ăn tết..chả lẽ nhắn với gia đình." Xuân Này Con Ko Về " thì đau lòng quá..huhu..nên e có vài net banner offer..Bác nào cần thì mua giúp e với. Để e có tiền đoàn tụ cùng gia đình...XIn đừng chém e...Cảm ơn tất cả ace 4r

Yahoo: Offermuonnam

Đề nghị cậu giải quyết xong cái vụ sparkleads vs Mr.offers đã nhé. Topic cậu tạm thời close đã :)

Last edited by a moderator:
proof scam.pngđây chính là ìno net của nó định bạn cho đứa em tớ .nó hoàng toàn khớp với info trong network trước kia thằng d0g này đưa *** tớ .ae có thể ver

Như cái tiêu đề..Em kẹt quá mấy bác ak...Tết đến xuân sang..mà e hết tiền về quê ăn tết..chả lẽ nhắn với gia đình." Xuân Này Con Ko Về " thì đau lòng quá..huhu..nên e có vài net banner offer..Bác nào cần thì mua giúp e với. Để e có tiền đoàn tụ cùng gia đình...XIn đừng chém e...Cảm ơn tất cả ace 4r

Yahoo: Offermuonnam

Sao mày ko add luôn số điện thoại đẹp của mày lên thằng d.o.g. Dù đi đâu thì cái bản giọng điệu của mày, bản chất xấu xa của mày cũng thể hiện qua lời nói.
Anh em mmo đừng tin lời thằng này, nó chuyên giả nhiều nick đi lừa đảo anh em đó, hãy cẩn thận!

View attachment 22019đây chính là ìno net của nó định bạn cho đứa em tớ .nó hoàng toàn khớp với info trong network trước kia thằng d0g này đưa *** tớ .ae có thể ver

Info này giống y cái net sparklead hồi nó lừa đảo tớ, mà net này chính là sparklead rồi. Thằng cẩu tặc mày chưa chết à, hay mày đang què mà vẫn còn ráng ngồi đi lừa đảo mọi người, bản chất đê tiện của mày vẫn ko thay đổi, có chết cũng ko siêu thoát được đâu con .***. à!

thôi nha mấy bác...e chưa chọc mấy bác nhé...e cần tiền e sell net..còn mua hay ko. là do các bác..chừng nào bác giao tiền mà e không giao net. thì e mới la scam chứ...

thôi nha mấy bác...e chưa chọc mấy bác nhé...e cần tiền e sell net..còn mua hay ko. là do các bác..chừng nào bác giao tiền mà e không giao net. thì e mới la scam chứ...
:)). cần tiền hà . anh cho em 1tr5 rồi mà. em xài ghê thế . pro pro pro .mà đi bán bạn :)). hài vl :)).

thôi đi hoàng đại ka.Tồi biết quá rõ a rồi :)) MÌnh xác nhận đây là info reg net của hắn nhé :)) Thật ko ngờ tới giờ a vẫn còn sống bằng cái nghề lừa đảo đó đấy . Cái net Spreak Lead này reg dễ thôi mà, mình cũng có đây, mà có thèm làm đâu :)) BÁn với bun cái quái j :))

" thaihungusd "xác nhận tên scam BÁN BẠN . lừa tình . mày ko đáng làm người .giờ còn ló cái mặt lên trên này .
bằng chứng tớ sẻ up ở rep sau. vì danh cả nó dụ ae .
Nó chính là con *** u3888888+chok_hoang_yeu_vok_chi
http://mmo4me.com/showthread.php?83...chok_hoang_yeu_vok_chi-de-tiep-tuc-scam/page2
http://mmo4me.com/showthread.php?84...-U3838888-LEN-DAY-MA-GIAI-TRINH-VOI-TAO/page2

cho hỏi lúc bác bị scam, thì bác mua acc net đc bao lâu rùi, và sau bao lâu thì net bị block thế

- - - Updated - - -

thôi đi hoàng đại ka.Tồi biết quá rõ a rồi :)) MÌnh xác nhận đây là info reg net của hắn nhé :)) Thật ko ngờ tới giờ a vẫn còn sống bằng cái nghề lừa đảo đó đấy . Cái net Spreak Lead này reg dễ thôi mà, mình cũng có đây, mà có thèm làm đâu :)) BÁn với bun cái quái j :))

ko thèm làm hay là ko làm đc thế bạn ;)), net này reg thì dễ, làm đc để nó pay thì khó, tỉ lệ block thì > 50% vs traffic cheat, xin hỏi bạn quan hệ gì vs vụ scam của chủ thớt ko ;)). offers của nó chặn proxystop tối thiểu score 1, ko làm đc thì bạn cứ noí thẳng là ko làm đc, đừng nói là ko thèm làm mà thiên hạ nó cười cho bạn à ;))

cho hỏi lúc bác bị scam, thì bác mua acc net đc bao lâu rùi, và sau bao lâu thì net bị block thế

- - - Updated - - -

ko thèm làm hay là ko làm đc thế bạn ;)), net này reg thì dễ, làm đc để nó pay thì khó, tỉ lệ block thì > 50% vs traffic cheat, xin hỏi bạn quan hệ gì vs vụ scam của chủ thớt ko ;)). offers của nó chặn proxystop tối thiểu score 1, ko làm đc thì bạn cứ noí thẳng là ko làm đc, đừng nói là ko thèm làm mà thiên hạ nó cười cho bạn à ;))

tụi tớ tuy ít kn trong offers . nhưng cũng hiểu dc cái gì cần biết . cậu bình gì cho cái thằng này .
Net chặn proxstop tỉ lệ block khá hiếm trừ đánh các con ***. vì đã qua proxstop rồi mà *** gì block.
Còn bạn đó nói ko thèm là đúng . vì đã proxstop mà còn trừ tiền. thì làm cái mẹ gì khi rate còn thấp hơn cả ksix or blvd
Còn reg dễ thì quá đúng pm admin nói nó active đi .

- - - Updated - - -

sao bác ko chơi luôn, sao phải xoắn thế nhỉ, hay là vừa ăn cướp vừa la làng nên mới ko dám chơi :p
ai bảo tôi ko chơi . :)). bình thường thôi bạn ơi.

tụi tớ tuy ít kn trong offers . nhưng cũng hiểu dc cái gì cần biết . cậu bình gì cho cái thằng này .
Net chặn proxstop tỉ lệ block khá hiếm trừ đánh các con ***. vì đã qua proxstop rồi mà *** gì block.
Còn bạn đó nói ko thèm là đúng . vì đã proxstop mà còn trừ tiền. thì làm cái mẹ gì khi rate còn thấp hơn cả ksix or blvd

" tỷ lệ block khá hiếm" ~~>> ít kinh nghiệm offer mà phán như thánh vậy bạn :D, sparklead là net code ra dịch vụ proxystop, nó chỉ chấp nhận paid tuần hoặc paid sớm vs các site có real traffic, chơi traffic cheat thì đương nhiên là block và trừ tiền rồi, bạn đừng nghĩ cứ vượt proxy stop là ko bị block nhé bạn, bạn vượt proxystop và làm off ngày mùng 1, ngày 13 net check ip của bạn lên proxystop score 4 vs score 5 thì nó trừ tiền và block là chuyện ĐƯƠNG NHIÊN, nếu bạn ko phải là dân offer chuyên thì bạn làm ơn đừng phát ngôn nguy hiểm quá :D. tớ nói thẳng vs bạn, ngta bán, bạn giao tiền, ngta giao acc là hết trách nhiệm, còn việc bạn làm để bị BLOCK thì bạn phải chịu. bạn lên kêu ca là vừa ăn cướp vừa la lầng à, còn nếu bạn cảm thấy oan ức, ko phải, thì info thực nhà ngta đó, bạn lên đó mà hỏi thăm :D. Mình cứ nghĩ toàn pro offer vào nc thì còn nghe đc, nhưng nghe câu bạn nói biết bạn ko pải dân chuyên rùi, đừng phát ngôn thêm nữa bạn nhé

" tỷ lệ block khá hiếm" ~~>> ít kinh nghiệm offer mà phán như thánh vậy bạn , sparklead là net code ra dịch vụ proxystop, nó chỉ chấp nhận paid tuần hoặc paid sớm vs các site có real traffic, chơi traffic cheat thì đương nhiên là block và trừ tiền rồi, bạn đừng nghĩ cứ vượt proxy stop là ko bị block nhé bạn, bạn vượt proxystop và làm off ngày mùng 1, ngày 13 net check ip của bạn lên proxystop score 4 vs score 5 thì nó trừ tiền và block là chuyện ĐƯƠNG NHIÊN, nếu bạn ko phải là dân offer chuyên thì bạn làm ơn đừng phát ngôn nguy hiểm quá . tớ nói thẳng vs bạn, ngta bán, bạn giao tiền, ngta giao acc là hết trách nhiệm, còn việc bạn làm để bị BLOCK thì bạn phải chịu. bạn lên kêu ca là vừa ăn cướp vừa la lầng à, còn nếu bạn cảm thấy oan ức, ko phải, thì info thực nhà ngta đó, bạn lên đó mà hỏi thăm . Mình cứ nghĩ toàn pro offer vào nc thì còn nghe đc, nhưng nghe câu bạn nói biết bạn ko pải dân chuyên rùi, đừng phát ngôn thêm nữa bạn nhé
ex. pro pro pro :)).
nó chỉ chấp nhận paid tuần hoặc paid sớm vs các site có real traffic
:)) :)). ôi vl.
Mày định clone nick hà . chém thế là đủ rồi.
-------------còn tiếp ---------------

- - - Updated - - -

ai bảo tôi ko chơi . :)). bình thường thôi bạn ơi.

còn nữa, rate thấp vì code của nó là code in-house, tỉ lệ off lead với traffic thực là 95% +, các bạn ko biết gì thì đừng phán bừa :D

- - - Updated - - -

ex. pro pro pro :)). :)) :)). ôi vl.

làm gì tôi phải clone nick, thấy ngữa mắt thì nói thôi :)) toàn các bạn nguy hiểm sủa vs cắn, sang mmo4you mà tìm nick cuns2 xem có phải clone ko nhé, moderator hẳn hoi đấy ( if you know what i mean ;)) )

- - - Updated - - -

ex. pro pro pro :)). :)) :)). ôi vl.

đã cheat chăm phần chăm còn đòi paid sớm. ở đời khôn quá sống ko đc đâu bạn :))

Cái thằng cun2 này nó giở máu anh hùng hay sao mà xàm xam ba láp thế nhỉ .OK. Ko bàn vấn đề pro hay kinh nghiệm gì trong đây. Cái đang bàn là chuyện nó lừa đảo. Trước giờ đã rất nhìu người bị nó lừa rồi. Cái này thì report trong đây cũng ko it. Anh nghĩ j kệ anh, tôi đã bị lừa rồi, một vài người cũng bị lừa rồi, tôi post lên cho mọi người cảnh giác. Thế thôi.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week