• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần thuê bank us. or bạn nào nhận withdraw dùm mình

Status
Not open for further replies.
Reactions
6
MR
0.077
Nguồn sạch . từ app. mình có sẵn paypal rùi.các bác cho giá rổ nhá . paypal của mình mất phone. nên chỉ add bank được thôi. paid site ko có phone ko qua. pro nào có cách qua chỉ mình với
yahoo : holmanpz

@ : mình có khá nhiều pm để biết thêm chi tiết

Last edited:
Hôm bữa mình có 1 con PP US bị dính ver phone khi paid, cũng lên rum nhờ nhưng may mắn đã Pass. Bạn có thể xem vì mình k đảm bảo.

Mình vào paid bị dính ver phone. Sau đó mình click vào "Contact US" và chọn khôi phục lại mật khẩu. Mình click link tạo Pass mới từ email thì yêu cầu Ver phone và Câu hỏi, minh chọn câu hỏi sau đó đã tạo lại đc Pass mới.

Sau khi tạo lại Pass mới mình email cho họ nhờ chuyển Paypal từ Business xuống Premier. 2 ngày sau họ đã chuyển, sau đó mỗi ngày mình login vào 3 lần trong 2 ngày liên tiếp. Sau đó thử paid 1 order 10$ qua được. Đợi 1 buổi sau mình paid thử số lớn và đều qua hết ngon lành :)

Chúc bạn may mắn, hoặc có thể gọi lên Paypal cho lẹ :)

Hôm bữa mình có 1 con PP US bị dính ver phone khi paid, cũng lên rum nhờ nhưng may mắn đã Pass. Bạn có thể xem vì mình k đảm bảo.

Mình vào paid bị dính ver phone. Sau đó mình click vào "Contact US" và chọn khôi phục lại mật khẩu. Mình click link tạo Pass mới từ email thì yêu cầu Ver phone và Câu hỏi, minh chọn câu hỏi sau đó đã tạo lại đc Pass mới.

Sau khi tạo lại Pass mới mình email cho họ nhờ chuyển Paypal từ Business xuống Premier. 2 ngày sau họ đã chuyển, sau đó mỗi ngày mình login vào 3 lần trong 2 ngày liên tiếp. Sau đó thử paid 1 order 10$ qua được. Đợi 1 buổi sau mình paid thử số lớn và đều qua hết ngon lành :)

Chúc bạn may mắn, hoặc có thể gọi lên Paypal cho lẹ :)
thank bạn. vừa rùi bị suspend acc skype nhục quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week