Cần thuê acc facebook 1h

ok,đã nhận hàng và thanh toán đầy đủ nhé, bạn nào muốn cho thuê thì pm vào yh nhé,nếu mình ko onl thì các bạn cứ pm mình về gặp sẽ trả lời ngay nhé

có đây có thấy online đâu cha!!! >"<

đang onl, nhận hàng rồi nhé

---------- Post added at 08:10 AM ---------- Previous post was at 07:33 AM ----------

hôm nay ít người bán ta,hehe

clgt , chụp t bức ảnh friends của m` xem nào , 8k t chỉ muốn đấm vào mồm , =))~ cười đểu

Mỗi acc facebook chỉ được phép có tối đa 5k friend
Bạn đó có tới 8k chắc là người nhà của Zuckerberg

16000đ bạn ,lấy theo hệ số 20000 đ cho 1 k friend

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

Nếu số lượng ít thì có thể thanh toán bằng các loại thẻ và lr với số lẻ nhé :)

Up cho các bạn biết nào,một số bạn nên làm ăn cho đàng hoàng ko nên vào chỗ người ta mua bán để phá đám nhé
Bạn Hidenuser ko nên clone acc rồi mua face về tham gia sự kiện của bác SHjn nhé,như vậy là phạm luật đấy,Các bạn nào chưa biết về sự kiện post face xin vào topic này để biết
http://mmo4vn.com/showthread.php?32588-100-000-000-VND-Share-Link-len-Facebook-va-nhan-qua

Còn mình thuê acc các bạn chỉ trong 1h và ko đụng chạm gì đến sự riêng tư và thiết lập của các bạn trong face nhé,Cám ơn đã đọc

Last edited by a moderator:
up lần nữa, đến thứ 2 mình phải đi công tác nên ko thuê nữa,các bạn nào hôm nay còn hàng thì pm yh conduongxaxa nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week