• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần thầy dạy offer ở HN (có trả phí)

Status
Not open for further replies.

ngocthanh2010

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình tên Thành 28t, ở HN, thất nghiệp. Có lẽ giới thiệu đến đây nhiều bác sẽ thắc mắc từng này tuổi rồi mà vẫn thất nghiệp sao? "Chắc thằng này lười lao động, thụ động, ko có chí tiến thủ, ăn bám ông bà già ..." Thực sự mình có nỗi khổ riêng, suy nghĩ rất nhiều lần là có nên kể ra ở đây hay ko vì cũng xấu hổ, tế nhị. Cách đây 3 năm, mình cũng sống tạm đủ vs công việc kế toán cho 1 cty cửa nhựa Eurowindow ở Cầu Giấy. Nếu mọi việc vẫn bình thường như thế thì ko có j đáng nói. Nhưng rồi đột nhiên một căn bệnh quái ác ập đến với mình. Mình vẫn nhớ chính xác ngày định mệnh đó. Ngày 20 tháng 7 năm 2012, sau 1 đêm ngủ dậy, tự nhiên thấy đau 2 bắp tay rồi chuyển xuống tê 2 bàn tay, đến buổi trưa 2 cánh tay mất lực cử động rất yếu. Mẹ vội vàng bắt taxi đưa vào bệnh viện Bạch Mai cấp cứu. Ở đây, bác sĩ chuẩn đoán mình bị mắc 1 căn bệnh tự miễn hiếm gặp chưa rõ nguyên nhân XƠ CỨNG TỦY RẢI RÁC (tỷ lệ mắc là 1/200.000ng). Thời gian nằm viện đúng là ác mộng đã tiêu tốn tiền bạc của gia đình, khoảng hơn 40 triệu. Hơn nữa còn nỗi đau thể xác và tinh thần. Chọc dịch tủy 3 lần để test dịch tủy. Các bác thử hình dung bị thanh kim loại to cỡ cái đũa cả chọc vào cột sống lưng hút ra 1cc dịch tủy, mà ko tiêm 1 tý gây tê nào, chưa kể bị hút dịch tủy sẽ làm cơ thể suy nhược đi rất nhiều. Mỗi lần nghĩ lại mà thấy kinh hoàng, sờ lại sau lưng vẫn còn gai gai người. Sau 1 tháng nằm viện, mình khôi phục được phần nào tay trái nhưng ko còn được khỏe tự nhiên như trước nữa, còn bàn tay phải hoàn toàn ko cử động được. Lúc đấy, mình thực sự suy sụp, chán nản, ko thiết sống nữa. Nhưng may mắn, là mình vẫn còn gia đình, bố mẹ. Hai người đã chạy khắp nơi hỏi han thầy, thuốc, châm cứu... thậm chí vay 3000$ cho sang Singapore với hy vọng mong manh còn nước còn tát nhưng đều vô vọng. Thấy thương hai cụ vì mình mà đốt tiền bạc, tấm sức, mình quyết định ko chạy chữa nữa mà cố gắng sống vui vẻ hơn, chấp nhận số phận tàn tật để 2 cụ ko suy nghĩ nữa. Mình bắt đầu tập thói quen làm tất cả mọi việc = tay trái, không phải tay thuận như cầm bút viết, cầm đũa, ...Sau 1 thời gian ở nhà, bắt đầu đi xin việc kiếm công việc mới nhưng không thành công, không nơi nào nhận. Rồi lại lao vào tìm kiếm trên mạng thì tình cờ biết đến MMO, offer, thấy thú vị, phù hợp với năng lực bản thân. Cũng không ước mơ gì cao xa, chỉ cần 1, 2 triệu đủ nuôi sống bản thân là ok. Mình hy vọng bác nào có kinh nghiệm biết về offer ở HN nhận mình làm đệ tử. Mình sẽ ko bao giờ quên ơn và có trả phí đàng hoàng.
Xin chân thành cảm ơn các bác đã bỏ thời gian đọc bài của mình!
YH: [email protected]

Last edited:
Mình tên Thành 28t, ở HN, thất nghiệp. Có lẽ giới thiệu đến đây nhiều bác sẽ thắc mắc từng này tuổi rồi mà vẫn thất nghiệp sao? "Chắc thằng này lười lao động, thụ động, ko có chí tiến thủ, ăn bám ông bà già ..." Thực sự mình có nỗi khổ riêng, suy nghĩ rất nhiều lần là có nên kể ra ở đây hay ko vì cũng xấu hổ, tế nhị. Cách đây 5 năm, mình cũng sống tạm đủ vs công việc kế toán cho 1 cty cửa nhựa Eurowindow ở Cầu Giấy. Nếu mọi việc vẫn bình thường như thế thì ko có j đáng nói. Nhưng rồi đột nhiên một căn bệnh quái ác ập đến với mình. Mình vẫn nhớ chính xác ngày định mệnh đó. Ngày 20 tháng 7 năm 2012, sau 1 đêm ngủ dậy, tự nhiên thấy đau 2 bắp tay rồi chuyển xuống tê 2 bàn tay, đến buổi trưa 2 cánh tay mất lực cử động rất yếu. Mẹ vội vàng bắt taxi đưa vào bệnh viện Bạch Mai cấp cứu. Ở đây, bác sĩ chuẩn đoán mình bị mắc 1 căn bệnh tự miễn hiếm gặp chưa rõ nguyên nhân XƠ CỨNG TỦY RẢI RÁC (tỷ lệ mắc là 1/200.000ng). Thời gian nằm viện đúng là ác mộng đã tiêu tốn tiền bạc của gia đình, khoảng hơn 40 triệu. Hơn nữa còn nỗi đau thể xác và tinh thần. Chọc dịch tủy 3 lần để test dịch tủy. Các bác thử hình dung bị thanh kim loại to cỡ cái đũa cả chọc vào cột sống lưng hút ra 1cc dịch tủy, mà ko tiêm 1 tý gây tê nào, chưa kể bị hút dịch tủy sẽ làm cơ thể suy nhược đi rất nhiều. Mỗi lần nghĩ lại mà thấy kinh hoàng, sờ lại sau lưng vẫn còn gai gai người. Sau 1 tháng nằm viện, mình khôi phục được phần nào tay trái nhưng ko còn được khỏe tự nhiên như trước nữa, còn bàn tay phải hoàn toàn ko cử động được. Lúc đấy, mình thực sự suy sụp, chán nản, ko thiết sống nữa. Nhưng may mắn, là mình vẫn còn gia đình, bố mẹ. Hai người đã chạy khắp nơi hỏi han thầy, thuốc, châm cứu... thậm chí vay 3000$ cho sang Singapore với hy vọng mong manh còn nước còn tát nhưng đều vô vọng. Thấy thương hai cụ vì mình mà đốt tiền bạc, tấm sức, mình quyết định ko chạy chữa nữa mà cố gắng sống vui vẻ hơn, chấp nhận số phận tàn tật để 2 cụ ko suy nghĩ nữa. Mình bắt đầu tập thói quen làm tất cả mọi việc = tay trái, không phải tay thuận như cầm bút viết, cầm đũa, ...Sau 1 thời gian ở nhà, bắt đầu đi xin việc kiếm công việc mới nhưng không thành công, không nơi nào nhận. Rồi lại lao vào tìm kiếm trên mạng thì tình cờ biết đến MMO, offer, thấy thú vị, phù hợp với năng lực bản thân. Cũng không ước mơ gì cao xa, chỉ cần 1, 2 triệu đủ nuôi sống bản thân là ok. Mình hy vọng bác nào có kinh nghiệm biết về offer ở HN nhận mình làm đệ tử. Mình sẽ ko bao giờ quên ơn và có trả phí đàng hoàng.
Xin chân thành cảm ơn các bác đã bỏ thời gian đọc bài của mình!
YH: [email protected]

Việc này rất nguy hiểm bạn nhé, offer không đơn giản là dạy là làm được, những kiến thức có thể học được hầu hết đều đã có ở trên mạng , còn những cái mà không thể học được mà cần phải có tích luỹ kinh nghiệm bản thân thì không ai dậy đâu nhé, nếu như bạn bỏ tiền ra và chỉ học được những thứ trên mạng đã dạy thì khác nào bạn bị lừa mà không biết ?

Việc này rất nguy hiểm bạn nhé, offer không đơn giản là dạy là làm được, những kiến thức có thể học được hầu hết đều đã có ở trên mạng , còn những cái mà không thể học được mà cần phải có tích luỹ kinh nghiệm bản thân thì không ai dậy đâu nhé, nếu như bạn bỏ tiền ra và chỉ học được những thứ trên mạng đã dạy thì khác nào bạn bị lừa mà không biết ?
Thì mình mới cần học còn kinh nghiệm từ từ sẽ có mà. Bác khi nào rảnh thì dạy mình dc ko?

Thì mình mới cần học còn kinh nghiệm từ từ sẽ có mà. Bác khi nào rảnh thì dạy mình dc ko?

Mình cũng đang muốn học đây :D Có ai nhận ko ?

Tại sao lại chọn offer ?

cẩn thận đề phòng củi lửa nhé bạn.
nếu chơi inver theo kiểu PTC thì pm mình chỉ cho site mà chơi, lưu ý mình không chơi PTC nhé nên an tâm là không ref dưới link mình đâu nhé bạn.

cẩn thận đề phòng củi lửa nhé bạn.
nếu chơi inver theo kiểu PTC thì pm mình chỉ cho site mà chơi, lưu ý mình không chơi PTC nhé nên an tâm là không ref dưới link mình đâu nhé bạn.
YH của bác là j ?

Đọc câu chuyện của a, e cũng cảm thông được phần nào, chúc a luôn gặp những điều may mắn trong cs. Em cũng mạo muội nói luôn về offer. Làm offer thực sự không có chỉ cần kiên trì là oke. Bên cạnh đó nó còn phải đầu tư vd như: tiền sock(650k sock vip72), tiền mạng (mạng ngon thì làm cũng dễ mà đỡ nản khi load tab). Hy vọng a suy nghĩ kỹ trc khi vào nghề này.

ib sky: thuylinhtncpa nói chuyện xem

Đọc câu chuyện của a, e cũng cảm thông được phần nào, chúc a luôn gặp những điều may mắn trong cs. Em cũng mạo muội nói luôn về offer. Làm offer thực sự không có chỉ cần kiên trì là oke. Bên cạnh đó nó còn phải đầu tư vd như: tiền sock(650k sock vip72), tiền mạng (mạng ngon thì làm cũng dễ mà đỡ nản khi load tab). Hy vọng a suy nghĩ kỹ trc khi vào nghề này.
Cảm ơn lời khuyên của bạn

nếu có ipad or iphone 5 thì làm các dạng off IOS nên theo làm mem cho các admin trước rồi dần dần tích lũy kinh nghiệm . nên đầu tư shock 650k vs mạng thì viettel or FPT gói 500k 1 tháng là ok ( lưu ý MMO đầy dẫy scam cẩn thận ko tiền mất tật mang ;) ) , chúc bạn sớm thành công và vượt qua khó khăn trong cuộc sống !

Chào anh, em nghĩ trước tiên anh nên làm sao để đảm bảo hồi phục sức khỏe đã, khi dành nhiều thời gian cho mmo anh có thể tái bệnh hoặc phát bệnh mới vì khi làm công việc này thường rất ít vận động. Em nghĩ là anh có thể khỏe mạnh hơn và đỡ bệnh nhờ tập pháp luân công, em cũng đang tập thấy tốt nên chia sẻ, anh quan tâm thì có thể tham khảo ở đây:
https://www.facebook.com/dafa.great
Chúc anh thành công!

Cố lên anh. E cũng ở hoàn cảnh thất nghiệp như anh, có bằng đại học nhưng vì những lý do khác nhau mà e đã chọn không đi theo con đường đó, hôm nay e mới quyết định tập đi vào con đường offer này, và lần đầu vào box offer. Tình cờ đọc đc bài của anh luôn, nghĩ nên cmt thôi ạ.
Trước e chơi youtube nhưng qua một năm đầu tư và có lẽ là thất bại trên mọi mặt trận nên giờ e tính chuyển nghề :(

Nói thật thì ở HN người khôn của khó... 100 người biết thì 99 người sẽ ko chia sẻ cho bác... em là newbie ... cực kì NEW luôn... và em đã trải qua cảnh gặp ai cũng hỏi... gặp ai cũng inbox...
Nên chỉ dám động viên bác thôi...
nếu cần tài liệu tham khảo thì pm em..
(em chỉ có tài liệu, và đang tập reg nét)

Bằng tuổi mình. Ở gần gia lâm thì sang mình chỉ cái gốc chi free. Lấy cái về mà tìm tòi học hỏi thêm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,080
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back