Cẩn thận khi giao dịch với yahoo Exchanger_forex của utgia

vanjack

Junior
Reactions
156
MR
0.000
Mình thấy nick yahoo Exchanger_forex đang thu mua lr, mình pm để sell cho utgia, nhưng mình bảo mình lập topic yêu cầu Exchanger_forex vào xác nhận bằng nick forum utgia, thì họ không chịu.
mình nghi ngờ người đang sử dụng nick yaoo Exchanger_forex không phải là chủ nhân thực sự của nó,
hoặc là ..... ?
các bạn nên làm giõ trước khi giao dịch.

người ta đóng bảo hiểm mà, bị gì thì có tiền bảo hiểm lo, sợ gì

:binhsua12: khổ thân cậu ông utgia này giao dịch mấy lần rùi có bao giờ vào forum xác nhận đâu nhưng vẫn uy tín :binhsua07:

Nếu bạn không có quan hệ gì với nick yahoo [h=1] Exchanger_forex[/h]
thì mình khuyên bạn có thể có những người "nuôi quân 3 năm dùng trong một ngày"
hoặc nick yahoo của utgia bị hack lúc nào bạn cũng không biết và bạn sẽ bị dính chưởng.

k phải đâu, mình cũng bị, nhưng xem kỹ chi tiết liên lạc thì yh là exchangger_forex đấy, các cậu check lại xem

k phải đâu, mình cũng bị, nhưng xem kỹ chi tiết liên lạc thì yh là exchangger_forex đấy, các cậu check lại xem

Bên ngoài cửa sổ chát thì đúng là nick exchanger_forex bởi vì mình coppy từ nick từ cửa sổ chát.
nghe bạn nói thế định đăng nhập yahoo để kiểm tra nick chi tiết liên lạc, xem nick thật sự là gì, thì không đăng nhập được yahoo trên máy mình ( nhờ chị gái đăng nhập ở nơi khác thì được ) khi nào đăng nhập được kiểm tra lại xem sao.

mình nhớ 4 hôm trước mình lập topic buy STP, có nick
exchangger_forex nhảy vào và add nick yahoo của mình nhưng mình không cho add, giờ mà exchangger_forex xuất hiện trong danh bạ của mình cũng hơi tài với thằng này.

Last edited by a moderator:
Bên ngoài cửa sổ chát thì đúng là nick exchanger_forex bởi vì mình coppy từ nick từ cửa sổ chát.
nghe bạn nói thế định đăng nhập yahoo để kiểm tra nick chi tiết liên lạc, xem nick thật sự là gì, thì không đăng nhập được yahoo trên máy mình ( nhờ chị gái đăng nhập ở nơi khác thì được ) khi nào đăng nhập được kiểm tra lại xem sao.

mình nhớ 4 hôm trước mình lập topic buy STP, có nick
exchangger_forex nhảy vào và add nick yahoo của mình nhưng mình không cho add, giờ mà exchangger_forex xuất hiện trong danh bạ của mình cũng hơi tài với thằng này.
cậu nên xóa nick đó
và cho vào danh sách bỏ qua
nó pm có trời mới trả lời nó :m131:

vừa check lại thông tin chi tiết liên lạc của nó thì đúng là exchangger_forex
mọi người cẩn thận, khi giao dịch check chi tiết liên lạc nhé, đừng có nhìn nick trong cửa sổ chát nó giả danh đó.

nó vẫn đang để thông tin chia sẽ là : " Lại có mối cần thêm nhiều LR nữa nhé anh em buzz nhiệt tình nha ''

Nó cũng add nick mình rồi, treo stt : "đang có mối lr, ai cần thì buzz"

rồi pm kỳ kèo giá hoài mới ghê chứ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,496
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week