SCAM Cận thẩn bị scam với tên mrga95

Status
Not open for further replies.
cậu nghĩ xem , nếu tớ scam cậu ta thì tớ có ở đây comment tới giờ ko . thay vì tốn thời gian ngồi đây comment tớ đi làm việc khác ko tốt àk

cậu nghĩ xem , nếu tớ scam cậu ta thì tớ có ở đây comment tới giờ ko . thay vì tốn thời gian ngồi đây comment tớ đi làm việc khác ko tốt àk

Vậy cậu muốn hướng giải quyết thế nào , mình thấy khá nhiều người muốn cho bạn ăn gạch ,90$ to hay nhỏ k phải vấn đề ,thấy cái chữ ký cậu viết "Đang chờ giải quyết , Hủy mọi giao dịch nhá" , sao k thấy 1 khách hàng nào minh oan cho cậu nhỉ ? mà chỉ thấy ng ta vào ném đá và đưa những dẫn chứng scam của cậu .Cái nick cậu từ 2012 cơ mà ,nếu bị banned thì coi như nghỉ ở 4rum này luôn, khỏi phải đi scam ng khác hoặc chờ thêm 1 2 năm khi account mới có độ trust đã đk đc 1 2 năm . Mình vẫn chờ xem mọi người đưa ra ý kiến thế nào về cậu, còn tiền mình mất thì cũng đã mất rồi , mất hqua thì hnay cố kiếm lại , k vấn đề :)

mình vừa trở lại forum nên chẳng có ai quen biết cả , mới thực hiện giao dịch với một số bạn thôi cậu xem thì mình up lên . Tớ ghi vậy bởi vì thằng hack nó lấy nick tớ đăng giao dịch gì đấy , để mọi người ko giao dịch nữa . ơ thế sao cậu để ý kĩ nhĩ , lúc cái more info cậu không bấm vào xem , để pm nhầm nick chi . có người cũng bấm vào xem rồi bảo không trùng đấy .

ý c là gì vậy !
có _ khác hoàn toàn của t !
mọi người chú ý à !
chia buồn cùng chủ thớt nhé :(
ý tớ là có 1 thằng có khả năng fake yahoo của cậu đi scam.
Đã từng đọc qua topic sell acc pp của cậu mrga95 này.yahoo hình như là nienshing01 như chủ thớt nói.
PS:chủ thớt update lại logchat (update logchat ở lịch sử trò chuyện và contact detail )và proof send tiền = hình ảnh và mod nên open lại cái topic sell acc pp của cậu mrga95
để xem lại yahoo.
bình mrga95 là clone của yalsin97
http://mmo4me.com/showthread.php?127768-yalsin97-vao-day-giai-quyet-nhe

cậu ban luôn rồi close topic đi nhé

và cũng ko biết mod forum làm ăn cái kiểu gì nữa.topic report như thế này rồi mà k xử lí thì đúng là "bá đạo" =))
tóm lại bị hack nick rồi đi scam thì phải đền bù.k đền bù thì baned nhưng chẳng thấy mod nào xử lí dù đã comment =))

thì tớ chịu đền bù đấy , mà chủ thớt cứ bảo mình scam nên mình ức chế , chắc đền bù xong nhờ mod khóa nick lại lun , vừa mới trở lại mmo đã gặp tình trạng này

thì tớ chịu đền bù đấy , mà chủ thớt cứ bảo mình scam nên mình ức chế , chắc đền bù xong nhờ mod khóa nick lại lun , vừa mới trở lại mmo đã gặp tình trạng này

Cậu thương lượng với bị hại và mau chóng đền bù để mình close topic, tránh ảnh hưởng thêm tới cậu!

Cậu tính đền bù thế nào ? Mình gd qua info từ cái nick mrga95 nên mặc định cậu là scam vì cậu là chủ tk này !

nói chiện hài , thế ví dụ tớ hack nick cậu đi scam người khác rồi cậu là scam àk .

nói chiện hài , thế ví dụ tớ hack nick cậu đi scam người khác rồi cậu là scam àk .
9 xác con gà ác chứ gì nữa

Last edited by a moderator:
hack đc c** mà hack.nghĩ đơn giản dễ hack 1 cái nick lắm ấy

Đó là điều tất nhiên, thế nên mọi người mới cần cậu chứng minh , ko lẽ cứ chối "tôi ko phải là kẻ lừa đảo" thì có nghĩa cậu k phải scam à . Tớ cũng nói rồi, cậu muốn đền bù tn cứ công khai đây luôn.

Rule có rõ , bị hack nick gây thiệt hại thì cứ phải đền tiền cho bị hại

và cậu công khia là đền người ta bao nhiêu tiền , chứ 1 phần là bao nhiêu /?

Nhìn cái kiểu nói chuyện và lối dùng văn của bị cáo giống tên chuyên scam paypal vừa bị banned
mà mod check ip đã là bằng chứng thép rồi

chả thằng nào chơi giao dịch tiền nong mà để pass 123456 với 666666 đâu

Thế bh Cậu định bồi thường bao nhiêu cho bạn ý
Qua bao nhiêu vụ bị hack nick ở 4rum qua những cái pass đơn gian 123456....rồi có bài report scam như thế mà bh vẫn còn kiểu đặt pass kiểu này(Hay là scam xong thì đặt pass thế này)
Tin được không đây!!!!
Haizzzzzz!!!

Tới tôi nay vẫn chưa thương lượng xong, mình sẽ can thiệp !

Hy vọng 2 bên mau chóng thỏa thuận!

Thế bh Cậu định bồi thường bao nhiêu cho bạn ý
Qua bao nhiêu vụ bị hack nick ở 4rum qua những cái pass đơn gian 123456....rồi có bài report scam như thế mà bh vẫn còn kiểu đặt pass kiểu này(Hay là scam xong thì đặt pass thế này)
Tin được không đây!!!!
Haizzzzzz!!!
cậu ko tin thì teamviewer tớ cho biết sao tớ đặt pass như thế nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,373
172,477
Latest member