Ask Cần sư phụ dạy reup

tieunam95

Newbie
Reactions
3
MR
0.067
Nói thật là e tìm hiểu youtube cũng được 4 năm rồi (cái thời mua tool auto reup của bác Sáng, chưa kịp là thì youtube nó diệt tận gốc, rồi thay đổi chính sách duyệt kiếm tiền), nhưng bắt tay vào làm cái gì là die cái đấy. 1 năm nay quy ẩn vì vốn liếng chả còn đồng nào, nhưng hết tiền lại càng khao khát kiếm tiền vì thế khẩn mong các chủ tịch đi qua, nhận e làm đệ với ạ.

nếu các thầy hữu duyên có thể cho em cách nào để mua kênh về reup mà nó không reset, không die spam ,,, em rất cảm ơn

nếu các thầy hữu duyên có thể cho em cách nào để mua kênh về reup mà nó không reset, không die spam ,,, em rất cảm ơn
Mình chỉ muốn khuyên bạn cố gắng dành thời gian ban đầu để tạo lập kênh có nội dung riêng biệt đặc thù của bạn: chơi game, chơi nhạc cụ, kể chuyện....

Không sớm thì muộn các kênh reup đều bị đào thải và bạn thì không thể dành thời gian chạy theo để tạo kênh sống sót qua 1,2 ngày, hay vài tuần hay tháng ...

Mình chỉ muốn khuyên bạn cố gắng dành thời gian ban đầu để tạo lập kênh có nội dung riêng biệt đặc thù của bạn: chơi game, chơi nhạc cụ, kể chuyện....

Không sớm thì muộn các kênh reup đều bị đào thải và bạn thì không thể dành thời gian chạy theo để tạo kênh sống sót qua 1,2 ngày, hay vài tuần hay tháng ...
bác ơi, em chỉ muốn kiếm tiền qua ngày thôi ạ, còn khoản phát triển nội dung thì bản thân em không có tài cán gì, điều kiện vật chất cũng chưa cho phép đầu tư thiết bị nữa

bác ơi, em chỉ muốn kiếm tiền qua ngày thôi ạ, còn khoản phát triển nội dung thì bản thân em không có tài cán gì, điều kiện vật chất cũng chưa cho phép đầu tư thiết bị nữa
Mong bạn kiếm được con đường thành công riêng bạn vậy. Chứ mình không chơi reup nên không biết tư vấn đường reup đc rồi. 🤝🤝

Ngoài youtube thì cũng còn nhiều mảng khác chơi mà khong cần đầu tư quá nhiều tiền trước khi khởi nghiệp đâu. 👍

cái đó là hồi bật kiếm tiền chỉ cần 1 click chuột đó bác ơi
hồi trước có đọc 1 bài của tụi tây lông bây giờ đưa vào site chạy dùm tốn khoảng vài $ sau vài ngày là bật dc luôn kiếm tiền sau đó làm vài video rồi bán kênh hoac phát triển , ko biết bác có thử test cách này chưa ?

hồi trước có đọc 1 bài của tụi tây lông bây giờ đưa vào site chạy dùm tốn khoảng vài $ sau vài ngày là bật dc luôn kiếm tiền sau đó làm vài video rồi bán kênh hoac phát triển , ko biết bác có thử test cách này chưa ?
e chưa thấy như này bao giờ luôn, bác còn thông tin bài này không ạ

Reup tốn công rồi cũng sụp thôi. Làm youtube thì vào lúc nào cũng dc, chẳng bao giờ là muộn. Chầy cối khắc thành huyền thoại, chu đặng phú cài win đến chết mà vẫn ăn tiền youtube ầm ầm

Reup là con đường tốn thời gian hơn cho các bạn so với content riêng chính thống đấy!

Đời thay đổi khi ta chịu đổi thay ...

chúc bạn chủ topic mau kiếm được tiền từ yt!

Reup là con đường tốn thời gian hơn cho các bạn so với content riêng chính thống đấy!

Đời thay đổi khi ta chịu đổi thay ...

chúc bạn chủ topic mau kiếm được tiền từ yt!
Mình cũng nghĩ vậy, làm kênh tự phát triển thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom