• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần sự giúp đỡ của các bạn: PP của mình bị limit! Hu.. hu..

nbnvoi

Senior
Reactions
277
MR
0.216
Tình hình là vừa nãy login vao PP thấy nó bắt điền lại số tk visa, đặt lại pass + câu hỏi bảo mật. Xong login vào thì thấy báo limit. Kiểm tra thì thấy nó ghi như sau:

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

May 19, 2012: We noticed some unusual log in activity with your account. Please check that no one has logged in to your account without your permission.

Take a moment to change your password and security questions and review your account information and recent transactions for changes or unknown payments.

If you see a payment you don't recognise, go to the Resolution Centre and report it by clicking "Dispute a Transaction".

(Your case ID for this reason is PP-001-789-580-449.)

Cả tuần nay rồi mình ko login vào lần nào, chẳng lẽ có thằng nó hack pass của mình rồi sao? Nó báo là:"Ngày 19 tháng 5 năm 2012: Chúng tôi nhận thấy một số đăng nhập bất thường trong hoạt động với tài khoản của bạn." Mình có login vào đâu nhỉ? Nguy hiểm thật!
Trong mail thông báo limit lúc 18h04 ngày 19/05.
Đã thay đổi pass và câu hỏi bảo mật!
Bạn nào biết cách gỡ cái này nhỉ? Giúp với!
p/s: - Cái này bị limit bao lâu vậy các pro?
- Trong khi bị limit có nhận $ đc ko?

Last edited by a moderator:
Nó báo co ng log in vào acc cậu kìa, xem lại change hết pass pp vs pass mail đi ko là ra đi.
Limit này ko

Nó báo co ng log in vào acc cậu kìa, xem lại change hết pass pp vs pass mail đi ko là ra đi.
Limit này ko

Đăng nhập vào cái nó bắt change lại hết info rồi, từ số visa cho đến pass, câu hỏi bảo mật luôn. Vấn đề là gỡ limit đó làm sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom