Spotlight CẦn sell acc zeek !!!

Mời bác định giá cho e acc này cái ;)..!
Since 24/07 đó :))
Cho e treo ké con này vs ai có nhu cầu gì bê mờ nhá :binhsua57::binhsua57::binhsua57:
[/url]

Cho e treo ké con này vs ai có nhu cầu gì bê mờ nhá :binhsua57::binhsua57::binhsua57:
[/url]

Mình ko cần biết user name cũng biết bạn trẻ này fake ..! fake giỏi thế bạn trẻ :))..! Cái trò của bạn chỉ lừa trẻ con thôi :)) ko lừa đc mình đâu ..! Xem nhé :

Lợi nhuận của acc này ngày 22/12 là 43,3$ trong khi đó tổng vip là :3022vip => % ngày hôm đó là : 43.3/3022 = 1.433%
Trong khi đó lợi nhuận toàn cầu của Zeekrewards ngày 22/12 là 1.934%
:)) ..! Lần sau có lừa tình thì lừa kheo khéo vào nhá bạn trẻ =))

Mình ko cần biết user name cũng biết bạn trẻ này fake ..! fake giỏi thế bạn trẻ :))..! Cái trò của bạn chỉ lừa trẻ con thôi :)) ko lừa đc mình đâu ..! Xem nhé :

Lợi nhuận của acc này ngày 22/12 là 43,3$ trong khi đó tổng vip là :3022vip => % ngày hôm đó là : 43.3/3022 = 1.433%

sao bác biết là 1.934% hay thế Ô__Ô

Mình làm zee thuộc loại đầu tiên ở vn này có gì mà ko biết..! Mình cày zee ở vn này từ khi các bạn chưa biết zee là gì ;)..@ @ thì cái % chỉ là chuyện cỏn con thôi mè :))

thằng tay cùi đó nó trùm chém gió mà :))

xưa có bạn gì đó 140 vip bán có 20$ ko ai mua,ông này 119 vip đòi 170$. mà nhỡ ông này fake ip làm thì mua xong,hàng ngày cặm cụi vào post ads hơn tháng sau đến lúc rút tiền nó quét Ip nó phát hiện ra coi như đi tong,em góp ý là không nên mua kể cả với giá 10$

xưa có bạn gì đó 140 vip bán có 20$ ko ai mua,ông này 119 vip đòi 170$. mà nhỡ ông này fake ip làm thì mua xong,hàng ngày cặm cụi vào post ads hơn tháng sau đến lúc rút tiền nó quét Ip nó phát hiện ra coi như đi tong,em góp ý là không nên mua kể cả với giá 10$
Bạn nói cũng có lý :binhsua162:
Giá thì không vấn đề, chỉ sợ fake Ip cái là ra đảo :binhsua162:

À vâng đây là acc của mình nhờ kutj rao hộ ^^. nếu bạn nghĩ là fake thì cứ contact qa yh mình. Teamview là biết thật hu chứ gì ;))

yh đây vippr0kut3_95 contact.teamview thoải mái ;))

À vâng đây là acc của mình nhờ kutj rao hộ ^^. nếu bạn nghĩ là fake thì cứ contact qa yh mình. Teamview là biết thật hu chứ gì ;))

bác làm gì mà lắm VIP thế

Mẹ đã dùng CC funds mà còn lên đây tinh vi !
Ko dùng CC funds thì anh đi bằng đầu ! Khoe nghe là thấy ghét !

=)) nhưng vấn đề là k phải cc của người t =)). Có một cách fund từ cc mình 100$ nhưng kiếm lại hơn 200$ nhưng chắc chắn k phải ai cũng biết =)). Con nếu mún biết đó là cc của chính mình hay cc người khác thì contact :-j

=)) nhưng vấn đề là k phải cc của người t =)). Có một cách fund từ cc mình 100$ nhưng kiếm lại hơn 200$ nhưng chắc chắn k phải ai cũng biết =)). Con nếu mún biết đó là cc của chính mình hay cc người khác thì contact :-j

Mua bán cạch thằng này ra bán toàn đổ đểu mà còn lên cười vkl ! Mà đúng là dùng CC để funds acc lên 3k vip đúng ko ? rồi lên gạ bán đúng k ? xác nhận thế thôi ko cần nói gì nhùi ! 100 kiềm 200 vớ vẫn ! làm như hay làm lên khoe , dụ anh em mua rồi bị BAN anh em chịu => scammer là đây ! Anh em cẩn thận !

bác bỏ tiền mua vip hay tuyển ref mà nhìu VIP thế
Acc này cày từ free lên only $10..! Hoa hồng nhiều hơn tiền làm ra..! Mình thấy chủ thớt chém ác quá nên treo nên cho vui thôi..! Cái hệ thống mình xây dựng 5 tháng trời mới đc như thế..! Vip trong tk thì ko đáng là bao nhưng hệ thống thì siêu khủng ko kém gì hệ thống của pnnet95 đâu nhá :))

Acc mà dùng $ sạch thì ko sao nhưng mà mua bằng cc chùa thì nhanh die lắm ;))
Giờ zee ko cho dùng cc mua vip rồi nhá ;)

Last edited by a moderator:
Cách mình tìm ra thì cứ im im đi em, người ta ko tin kệ người ta. Cãi nhau làm gì cho mệt. Cứ để mà chiến em, bán làm gì :|

Trêu thử bác chủ thớt tý mà bác ấy chém lạnh cả sống lưng ;)

Pro chém đc em ko lẽ em ko đc quyền chém các pro à ;;)

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

Lạy pro. Bác có acc nào bán 10$ giới thiệu em mua chơi chơi... Acc 119vip của người ta mà 10$ ko đắt hả :-s

Mua bán cạch thằng này ra bán toàn đổ đểu mà còn lên cười vkl ! Mà đúng là dùng CC để funds acc lên 3k vip đúng ko ? rồi lên gạ bán đúng k ? xác nhận thế thôi ko cần nói gì nhùi ! 100 kiềm 200 vớ vẫn ! làm như hay làm lên khoe , dụ anh em mua rồi bị BAN anh em chịu => scammer là đây ! Anh em cẩn thận !

Cậu thì chỉ nghĩ đc tới đó thôi :)). Cách mình làm mình và hauconghanh biết :)). Còn về việc bị banned. Thì t tự tin 100% k bh có chuyện bị ban. Còn cái vụ dùng cc funds acc lên 3k là lúc xưa thôi bây giờ nó k accept cc để buy đâu nhé ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back