Ask Cần ref bet365 bonus 10$.

Mình cần 4 ref tại bet365. Mình sẽ bonus mỗi ref 10$ sau khi đăng ký và nạp tiền ( Min deposit là 10$ ). Mình có thể hỗ trợ, hướng dẫn đăng ký và verify tài khoản tại bet365 và moneybookers cho ref. Yahoo: mr.kors
hok có MB tiếc quá :D

hỗ trợ tiền dep luôn à :D
Không hẳn bạn ah, mình cần 3 ref nữa, đã có thêm 1 ref rồi, mình cần đủ số ref để kích hoạt tk aff nên mới bonus cho đủ, bạn nào muốn chuyển sang chơi thằng này thì coi như có lợi một tí, còn đăng ký chỉ để lấy bonus thì mình thấy hơi loằng ngoằng hơn những thằng khác.

Là như thế nào bạn ơi, contact mình qua yahoo đi

Tức là mình có tài khoản rồi, đã nạp tiền, nhưng chưa có ref cho ai, TK mình chưa kích hoạt hoàn toàn !

Tức là mình có tài khoản rồi, đã nạp tiền, nhưng chưa có ref cho ai, TK mình chưa kích hoạt hoàn toàn !
Mình nghĩ là phải đăng ký từ đầu chứ giờ đâu có thêm ref được bạn.

Cho hỏi bạn biết cách bet xiên trong bet365 không vậy ?

Mình nghĩ là phải đăng ký từ đầu chứ giờ đâu có thêm ref được bạn.
Trong acc bet365 có phần xoá, huỷ tài khoản giống marathonbet ko bác, để em xoá acc cũ rồi ref bác

Về việc huỷ tài khoản để đăng ký mới chắc bạn phải livechat với nó xem thế nào, mình cũng chưa gặp tình huống này. Email đăng ký phải trùng với email skrill nên mình nghĩ muốn đổi acc cũng không đơn giản.

ref xong để đó thui bác

Về bet xiên trong 365 thì mình cũng chỉ hay bet xiên đơn thuần như kiểu xiên 2, xiên 3 bình thường thôi còn các option khác thì cũng chưa bet bao giờ,
Cụ thể thì nó ntn:
Screen Shot 2015-01-23 at 8.22.50 AM.png
Screen Shot 2015-01-23 at 8.26.01 AM.png
Screen Shot 2015-01-23 at 8.27.26 AM.png
Screen Shot 2015-01-23 at 8.28.15 AM.png
Screen Shot 2015-01-23 at 8.28.35 AM.png

Muốn bet xiên thì khi bạn chọn nhiều kèo cũng một lúc sẽ có thêm lựa chọn Multiple bet options bên dưới. Bạn click vào mục đó thì sẽ hiển thị các lựa chọn chi tiết của multiple bet options:
- Phần Singles: Bet riêng từng trận một, như trong hình mình stake 100 thì total stake là 300, tức là đặt mỗi trận 100 , 3 trận là 300. Ăn trận nào lấy tiền trận đó
- Phần doubles: Doubles có nghĩa là đôi ( đánh 2 kèo cùng lúc ), tức là từ 3 trận đấu mình chọn được ra 3 kèo đôi, ví dụ kèo Boston và Clipper cùng thắng, kèo Boston và Over cùng thắng, kèo Clipper và Over cùng thắng. Mình đặt 100 thì tổng tiền đặt cược là 300. Mỗi 1 cặp đặt 100. Thắng cặp nào ăn căp đấy.
- Phần Trebles: Có nghĩa là 3 ( Đánh 3 kèo cùng lúc ), Tức là từ 3 trận đấu mình chọn được 1 kèo ba, đặt 100 thì tổng tiền đặt cược là 100. Thắng thì odd ăn được bằng các odd kia nhân với nhau như trong ví dụ 1.86x1.9x1.86=6.67 <-- Xiên bt là phần này
- Phần Trixie: Phần này nếu đánh xiên 4 thì hiện là yankee, nếu đánh xiên 5 thì là super yankee...) tức là từ 3 trận đấu ta chọn được 3 kèo đôi, và 1 kèo ba, khi điền đặt cược 100 thì tổng đặt được là 400, nghĩa là mỗi lựa chọn 100. Thắng lựa chọn nào ăn lựa chọn đó.

Còn lại khi đánh xiên 4 trận thì nguyên tắc vấn thế, single là 4 kèo, doubles là 6 kèo ( 6 cặp ) , Trebles là 4 kèo ( 4 kèo 3 trận ), 4 folds là 1 kèo ( Xiên 4, cả 4 trận ), Yankee 11 kèo ( tổng các kèo doubles, trebles và 4 folds )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week