Cần pro vào hướng dẫn đóng phạt cho seosprint gấp!!!!!!

oripurple

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
tình hình là vì em dùng chung tài khoản ngân hàng vs 1 acc khác! giờ mún đóng phạt mà sao đóng ko được tk còn 5$ nó bắt đóng 30rúp! mong ai biết pm gấp! còn khoảng 2 ngày nữa là lock lun rùi!

tình hình là vì em dùng chung tài khoản ngân hàng vs 1 acc khác! giờ mún đóng phạt mà sao đóng ko được tk còn 5$ nó bắt đóng 30rúp! mong ai biết pm gấp! còn khoảng 2 ngày nữa là lock lun rùi!

Có gì khó đâu cứ làm theo hướng dẫn! đóng phạt là ok thôi!

Upvote 0
em làm ko được! cứ tới bước cuối xác nhận giao dịch là nhần hoài ko được!!! thế mới tức! ai có biết thì yahoo giúp em nha! chữ kí! sẵn cho em hỏi bị phạt thế rùi thì có sao ko? có bị mất tiền của down line ko?

Upvote 0
em làm ko được! cứ tới bước cuối xác nhận giao dịch là nhần hoài ko được!!! thế mới tức! ai có biết thì yahoo giúp em nha! chữ kí! sẵn cho em hỏi bị phạt thế rùi thì có sao ko? có bị mất tiền của down line ko?
chữ ký của bạn kìa :binhsua53:
tuyển ref seosprint! hd tận tình! YH: mr.origami_purple

Upvote 0
nếu không làm trực tiếp theo hướng dẫn trên site được(vì nhiều lý do), vào lờ rờ hoặc đúp liu mờ tran phơ đăng nhập -> send đúng số tiền nó yêu cầu trên seo vào tài khoản nó, memo: Bố đóng phạt đây, Mở tài khoản cho bố, tài khoản của bố là (oripurple). Chờ khoảng 1-1.5day, nó mở cho.

Upvote 0
chưa học bò học chạy xong đã đi tuyển ref :)) chết cười cái chữ ký với nội dung topic

Upvote 0
mình tuyển ref chủ yếu hd họ làm! với lại lúc trước đóng phạt đâu có bị thế này! mấy bạn nghi oan wá! mình đóng kũng 2 lần rùi chứ bộ! mấy bạn ko giúp mình mà toàn chỉ trích thế! nản!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom