Cần pro vào giúp đỡ Incrasebux

dizzle

Senior
Reactions
262
MR
0.000
Các pác cho e hỏi tý về cash out của incrasebux

- Hiện e đang có 7.01$ trong my balance e mún cash out lần 3 nhưng khi cash out thì nó ra vậy

- Ai có thể giải thích hộ dùm e cái rule limit cash out hok ?
- Thông tin về acc của e

• Membership: Verified (Expires 13/01/2012)
  • Request third cashout

- Và hướng dẫn dùm e cách giải quyết làm sao đầu tư để rút ra với số tiền cao nhất trong 7$ đó hok? Cảm ơn đã làm phiền các bác đã đọc

theo ý kiến của em thì ntn. Số tiền nhận được tối đa so với số tiền mình đầu tư vào site là 150%: Max= (((số tiền đầu tư) * 150%) + 5$) nếu bác chưa đầu tư thì nó chưa cho rút hết đâu. em nói có gì sai mong các bác chỉ giáo, chém nhẹ nhẹ tay thui nha

Upvote 0
theo ý kiến của em thì ntn. Số tiền nhận được tối đa so với số tiền mình đầu tư vào site là 150%: Max= (((số tiền đầu tư) * 150%) + 5$) nếu bác chưa đầu tư thì nó chưa cho rút hết đâu. em nói có gì sai mong các bác chỉ giáo, chém nhẹ nhẹ tay thui nha

ý của e là bi giờ e chỉ còn có 3$ nếu đầu tư vào mua ref thì nó có cho cash hay đầu tư vào upgrade thì nó mới cho cash? và có nên đầu tư hok? vì lúc trước e cũng gặp tình trang này bên thèng bigtimebux,e đầu tư vào 3.5$ để upgrade cash đến giờ nó vẫn pending,nãn ptc quá

Cảm ơn pác đã quan tâm

Upvote 0
ủa, thằng này chưa scam à

thấy nó đổi rule lung tung và cuối cùng thì ko pay cho free mem

lấy $4 đi quảng cáo lun rồi. Hic

e lên forum thấy vẫn có proof 13/12/2011,bux4cash cũng vậy,chỉ có thèng bigtimebux thì cứ hứa hẹn hoài.k bít sao nữa

Upvote 0
bigtimebux với incra là cùng một mẹ. upgrade là pay luôn mà. Sao lại thế nhỉ?
nếu bác còn tin tưởng thằng này thì bác nên upgrade con ko tin tưởng nó nữa thì đem xiền đi quảng cáo là hợp lý nhất

Upvote 0
bỏ luôn rồi ko chơi nữa chán. up lên mà có pay đâu

Upvote 0
con 6§trong acc bo lau roi

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

con 6¡ìtrong acc bo lau roi

Upvote 0
éc vậy phải làm sao đây mấy pác? chẳng lẽ bỏ lun sao

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 06:27 PM ----------

up lên nhờ pro vào giải quyết dùm

Upvote 0
éc vậy phải làm sao đây mấy pác? chẳng lẽ bỏ lun sao

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 06:27 PM ----------

up lên nhờ pro vào giải quyết dùm
Tiền mua RR cũng được xem là tiền invest đấy.

Upvote 0

Công thức trên gần đúng chỉ còn thiếu việc trừ số tiền đã rút thôi! Công thức đúng là: Max= (((số tiền đầu tư) * 150%) + 5$) - số tiền đã rút

Upvote 0
Công thức trên gần đúng chỉ còn thiếu việc trừ số tiền đã rút thôi! Công thức đúng là: Max= (((số tiền đầu tư) * 150%) + 5$) - số tiền đã rút
ôi, lâu quá 0 gặp bác. Dạo này bác chuyển sang cuộc chiến thầm lặng rồi à!

Upvote 0
ôi, lâu quá 0 gặp bác. Dạo này bác chuyển sang cuộc chiến thầm lặng rồi à!

Hi hi cám ơn bác còn nhớ đến tôi! Tại Incrasebux làm ăn tệ quá nên tôi ngại lên 4rum thôi! Vẫn còn theo dõi, Incrasebux đã pay instant lại rồi nhưng phải đọc kỹ rule của nó! Hihi.

Upvote 0
Hi hi cám ơn bác còn nhớ đến tôi! Tại Incrasebux làm ăn tệ quá nên tôi ngại lên 4rum thôi! Vẫn còn theo dõi, Incrasebux đã pay instant lại rồi nhưng phải đọc kỹ rule của nó! Hihi.
Zay là mỗi ngày được ngồi nhìn bác up proof nữa rồi!

Upvote 0

đầu tư cash nó íntantly k pác,như e đầu tư thèng bigtimebux nó cứ pending hoài

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom