• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần pro photo Shop

Status
Not open for further replies.
Làm chơi thoai chứ ko làm thiệt vì để cho mấy bác dịch vụ trong forum còn kiếm cơm nữa :D:D:D
bác làm nhanh quá em cần gấp. chứ bác mmocap bảo phải dựng lại 3D chờ mấy tiếng đồng hồ chắc chết quá :(
thế xong đến lúc bác đi mua nhẫn khác không giống thì như nào :D
đặt làm theo mẫu được mà bác :p

dự là thớt có ý định lừa tình. Anh em đừng tiếp tay cho hắn hãm hại con gái nhà lành :p

bác làm nhanh quá em cần gấp. chứ bác mmocap bảo phải dựng lại 3D chờ mấy tiếng đồng hồ chắc chết quá :(
Chi mà dựng 3D cực vậy rứa dùng lasso tool và clone stamp kèm theo drop shadows là xong roài....

Chi mà dựng 3D cực vậy rứa dùng lasso tool và clone stamp kèm theo drop shadows là xong roài....
bác làm hộ em đi. e cần 2 3 kiểu ở vài góc độ khác nhau :(. cần gấp ý
bác làm được thì em xin số Z em gửi bác 10$ coi :(

k pro nhưng làm cho chủ thớt cái này. xem thử dc k nhé. hjjh

Attachments

523.6 KB · Views: 58
^ ^. Tặng thớt.

Last edited:
Chả là có hứa với con ghẹ mua nhẫn cho nó mà chưa mua được nên cần tìm pro photoshop ghép 3 cái ảnh này vào với nhau sao cho giống ảnh mình chụp nhất.
Yêu cầu: Ghép cái nhẫn ở bên phải vào hộp rồi để trên bàn sao cho giống thật nhất

bác nào làm được cho em cái giá ok em sẽ làm. gd trung gian
thớt buss yahoo em cho lại cái ảnh chất lượng xíu

Đã chỉnh lại kích thước và xoay lại cho giống thật hơn :D
@nokian92x Cái này gấu bác mà phát hiện đc thì là thánh rồi :p

Đây chuẩn rồi thớt ơi ............. cái này Ok rồi đấy

đang định làm cho thớt mà thấy ae làm nhiều quá nên thôi, bạn so với màu đỏ của mình gốc á, nhìn chưa duoc đâu

hi cảm ơn bạn mình nói bên trên rồi mà. bác chimcanhcut thiết kế đẹp quá nên mình muốn cả đôi trong hộp rồi
@NEUSCHILD cậu làm được tiếp ko

đang định làm cho thớt mà thấy ae làm nhiều quá nên thôi, bạn so với màu đỏ của mình gốc á, nhìn chưa duoc đâu
cậu làm được giống thật hơn xíu ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back