cần pro phổ biến phương pháp chơi Qlink cho newbie.

Status
Not open for further replies.
hix nghe mấy bác nói vậy mà hỏi chị phương chị bảo gõ như PIx ýsax vừa test Qlink thấy nó load ầm ầm gõ mỏi tay. nhưng đc 30p tự nhiên out soft roàiko biết sao đây.mà trang chủ thằng Qlink này là gì ý nhỉ ai biết chỉ jum với.
qlinkgroup.com bạn à

hehe.tối qua chiến Qlink từ 12h-2h,xong sang chiến em PIx ông bà phù hộ thế nào mà 300pic sai 15 cái/1ID mà test 4ID về 0 hài không tả đc:)):binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113:

Mình xin được chia sẻ k nghiệm làm Qlink luôn.
Bạn phải qua bài test 300s , nếu thành công thì bạn mới có thể sử dụng accout đó đăng nhập vào soft để làm việc. ( Cách test cũng đơn giản gõ chữ thường và khoảng cách nếu có ).
Một account chỉ có 2 lần test, nếu thất bại 2 lần account đó sẽ bị khóa.
Cách gõ : chữ thường và khoảng cách ( nếu có ) gõ xong enter, có vài cách để gõ những code bị mất một phần hoặc ko thấy rõ ..vv cái đó ko tiện chia sẻ - Mong a e thông cảm . ( Hiện tại Qlink chỉ cho làm trên Soft , hồi đó thì có thể làm trên Webiste )
Thời gian load hình: theo kinh nghiệm chạy nhanh 2h - 7h sáng .
Account Qlink có 2 loại Ac night và AC Day ( Ac night hệ số luơng sẽ cao hơn Ac Day )- Ban đêm thì load ổn định hơn.
Còn ban ngày tùy vào từng thời điểm ( nếu ít ngừoi làm thì sẽ load tốt , còn ko là ngồi cắn bút luôn hjhj )
Còn gì thắc mắc cứ pm lên fourm nhé !

Bạn phải qua bài test 300s
mình xin bổ sung ý kiến của exchanger24h
k cần phải qua bài test khi nhận acc có thể add soft và gõ trực tiếp gặp codes lỗi hoặc ko thấy hình thì gõ ? không giống như pix đâu.
Time out 4 lần hoặc gõ kí tự rác 4 lần là cầm 1 vé banned vĩnh viễn

mình xin bổ sung ý kiến của exchanger24h
k cần phải qua bài test khi nhận acc có thể add soft và gõ trực tiếp gặp codes lỗi hoặc ko thấy hình thì gõ ? không giống như pix đâu.
Time out 4 lần hoặc gõ kí tự rác 4 lần là cầm 1 vé banned vĩnh viễn
Mình cũng xin bổ sung như sau:
Dự án QLink có ACC Night và Acc Day.
Acc night tạo xong là có thể làm việc. ( acc night làm ban đêm )
Acc Day thì phải qua bài test 300s thì mới có thể làm việc. ( acc day làm 24/24 giờ nào làm cũng đựoc )
Còn tình trạng gặp code lỗi hoặc ko nhìn thấy , thì mình có cách xử lý riêng ko cần gõ ? ( vẫn đựoc tính đúng )
Time out và ký tự rác là banned là đúng .
Trường hợp gõ sai , thì account vẫn ok ko vấn đề.
Có gì thiếu sót a e bổ sung thêm , chia sẻ cho newbiew tại forum đang chiến Qlink .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week