Cần Pro giúp đỡ, đặc biệt là bác Xuân Đức onl thì giúp tí nhé...:(

Status
Not open for further replies.

huanhd

Senior
Reactions
234
MR
0.000
Tình hình là từ khi có bản Update ngày 23/3...
Mình down về dùng, cứ log ID vào, gõ được 5 - 10 phút là time out cả lũ, đơ luôn... Sau nhiều lần như vậy cố gan lì để chờ, chờ đến 20 phút vẫn ko có động tĩnh... Thoát ra, log lại thì ko thèm load luôn, ngay từ đầu đã time out... Cứ khoảng 1h sau Log lại thì lại làm được 5 - 10 phút là time out tiếp... Reset Modem, xóa toàn bộ cookie, vẫn ko thay đổi...
Và đặc biệt là pm nhiều bạn đang gõ trên MMO4 thì mọi người ko bị như vậy...Ai giúp mình với... :( Ko biết lỗi gì đây...Mạng Viettel nhé, sever pix nào cũng thế...

Mong mọi người giúp đỡ...

Tình hình là từ khi có bản Update ngày 23/3...
Mình down về dùng, cứ log ID vào, gõ được 5 - 10 phút là time out cả lũ, đơ luôn... Sau nhiều lần như vậy cố gan lì để chờ, chờ đến 20 phút vẫn ko có động tĩnh... Thoát ra, log lại thì ko thèm load luôn, ngay từ đầu đã time out... Cứ khoảng 1h sau Log lại thì lại làm được 5 - 10 phút là time out tiếp... Reset Modem, xóa toàn bộ cookie, vẫn ko thay đổi...
Và đặc biệt là pm nhiều bạn đang gõ trên MMO4 thì mọi người ko bị như vậy...Ai giúp mình với... :( Ko biết lỗi gì đây...Mạng Viettel nhé, sever pix nào cũng thế...

Mong mọi người giúp đỡ...

Timeout ở 2 cột của soft nó là ( Loading ) Tình trạng của bạn ở 4rum có nhiều ng bị ko riêng bạn đâu....Hiện tại thằng Pix nó khùng nên loading dài tập.....bạn làm đc 5 phút 10 bị thế cũng đúng mà:D THông thường 1 đợt nó chạy ổn định chị cạp đc 50==>100code thôi là nó lại timeout cái này là do Pix nó Loading và sever nó lỗi thôi bạn....^^....Cố mà đợi mạng ổn định nhé^o^

Nói rõ hơn đi bạn bạn xài soft pix hay mega

Cái này là tình trạng chung của pix bạn ơi... mod vào closed topic mod ơi... có gì bạn cứ qua bên chỗ soft XĐ comment nha... :binhsua76:

Nhưng có bạn lại capt được mà...tớ vừa pm 1 bạn vẫn cap tốt, chỉ 15 phút bị loading... 1 phút thôi... :( Của tớ thì bị đơ luôn, ko load lại...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week