Request Cần pro code tool auto !

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.049
Hiện tại e đang cần code tool auto, pro nào làm dc thì cho e xin giá vào inbox ạ

Công việc cụ thể :

mở file A >>>> (b1) thực hiện lệnh tìm kiếm ( theo list e nhập sẵn ) >>> (b2) bookmark tất cả các dòng có chứa dữ liệu cần tìm và cut hết các dòng đã bookmark sang 1 file text mới và lưu lại >>>> (b3) lưu lại với cái tên trong list >>>> (b4) tắt file mới tạo đi >>>>>> làm lại bước 1

lưu ý: dữ liệu ở định dạng file text

UPDATE: NẾU KHÔNG CODE ĐƯỢC TOOL TRÊN THÌ EM CẦN TOOL CÓ THỂ TÌM VÀ XUẤT DỮ LIỆU TỪ FILE TEXT Ạ,

Last edited:
UPDATE: NẾU KHÔNG CODE ĐƯỢC TOOL TRÊN THÌ EM CẦN TOOL CÓ THỂ TÌM VÀ XUẤT DỮ LIỆU TỪ FILE TEXT Ạ,

trong file nguồn thì dữ liệu line by line à c, là theo từng dòng đó.
15$ nhé :v

Nếu cần gấp thì inbox mình file dữ liệu mẫu, thông tin cụ thể các lệnh tìm kiếm và giá bạn có thể trả

Hiện tại e đang cần code tool auto, pro nào làm dc thì cho e xin giá vào inbox ạ

Công việc cụ thể :

mở file A >>>> (b1) thực hiện lệnh tìm kiếm ( theo list e nhập sẵn ) >>> (b2) bookmark tất cả các dòng có chứa dữ liệu cần tìm và cut hết các dòng đã bookmark sang 1 file text mới và lưu lại >>>> (b3) lưu lại với cái tên trong list >>>> (b4) tắt file mới tạo đi >>>>>> làm lại bước 1

100$ full luôn

Công việc cụ thể :

nếu vẫn chưa tìm đc người làm hoặc muốn làm thêm tools khác thì sang ủng hộ mình nhé :D

=> https://mmo4me.com/threads/nhan-vie...e-cac-loai-tich-hop-thanh-toan-online.317134/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom