• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần partner viết game mobile - doanh thu 1 tỷ

Status
Not open for further replies.

conanlong

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
Insuree Balance
0
Chào mọi người,

hiện tại công ty mình đang có 1 dự án lập trình game android, ios. Mình cần những cao thủ viết game mobile hợp tác cùng phát triển dự án này. Quy mô dự án khủng bố (có tài trợ của Malaysia) doanh thu đảm bảo tới cuối năm đạt trên 1 tỷ VND (gặp sẽ trao đổi cụ thể).

Hiện nay, mình cần những partner theo lâu dài chịu trách nhiệm viết game và bảo trì theo yêu cầu của investor. Trình độ viết game thuộc dạng khá -KHÔNG CẦN DỊCH VỤ VIẾT GAME XONG RỒI BỎ ĐI. Cần người hợp tác kinh doanh theo mô hình các bên cùng có lợi.

Nếu ai có hứng thú thì vui lòng contact mình: 01262437569 - Luân.
Email: [email protected]

P/S: vốn tài trợ malaysia lên đến $500k - Cần tuyển gấp vì dự án sắp start trong 2 tháng tới

Do không đủ post nên ko post lên mmo job market đc. :(:(:(:(

Chào mọi người,

hiện tại công ty mình đang có 1 dự án lập trình game android, ios. Mình cần những cao thủ viết game mobile hợp tác cùng phát triển dự án này. Quy mô dự án khủng bố (có tài trợ của Malaysia) doanh thu đảm bảo tới cuối năm đạt trên 1 tỷ VND (gặp sẽ trao đổi cụ thể).

Hiện nay, mình cần những partner theo lâu dài chịu trách nhiệm viết game và bảo trì theo yêu cầu của investor. Trình độ viết game thuộc dạng khá -KHÔNG CẦN DỊCH VỤ VIẾT GAME XONG RỒI BỎ ĐI. Cần người hợp tác kinh doanh theo mô hình các bên cùng có lợi.

Nếu ai có hứng thú thì vui lòng contact mình: 01262437569 - Luân.
Email: [email protected]

P/S: vốn tài trợ malaysia lên đến $500k - Cần tuyển gấp vì dự án sắp start trong 2 tháng tới

Chào bạn, box chat không phục vụ mục đích tuyển nhân viên để phòng tránh sự cố lừa đảo không đáng có nhé, nếu bạn có nhu cầu mời bạn qua box tuyển ref !

Thân !

Do không đủ post nên ko post lên mmo job market đc. :(:(:(:(

Chào bạn !

Rule forum có quy định rõ member phải đủ số post mới được tuyển người và post bài tại mmo job , vì vậy bạn thông cảm nhé !

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back