Request Cần những gì trước khi bước vào con đường trade coin?

myanh220

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Như tiêu đề cần lắm những pro vào cho ý kiến, chia sẽ kinh nghiệm, tạo bang phái nhận đồ đề ạ.:eek:

đã ngộ ra nguyên tắc quản lý vốn 5/3/2
Nó là tỉ lệ ước tính thôi...nhìn chung phải có một tỉ lệ nhất định bác ạ...Và có rất nhiều phương pháp đưa ra tỉ lệ vậy...
Cái này một khi đã đặt ra là phải theo...Không được thay đổi...và nên thay đổi tỉ lệ tuỳ thời điểm...:D

Upvote 0
Ít tiền thì chịu khó lướt sóng vậy

Upvote 0
he he, bác trên đại gia rồi :D, mấy bác cứ nghĩ có tiền là đi học cách trade, mấy a thầy Forex sau khi không ttể đấu trên thương trường chắc cũng nhảy vào dạy trade coin.
E nói thẳng luôn, học trade coin này tốt nhất bác nên trade trên RS grand exchange vì ở đó có trên 1000 items, main coins là gold, vốn cho bác 1 mil gold, nếu trong ngày lãi 500k-1mil là bác hạ sơn. Tình hình là Trade Coin đang thu hút một lượng lớn cao thủ bên RS qua
P/s: Trade coin xuat hien 2016, RS co tu 1997

Pro cho em hỏi ngu phát, RS grand exchange có phải là trang này không ạ, http://services.runescape.com/m=itemdb_rs/?

Upvote 0
he he, bác trên đại gia rồi :D, mấy bác cứ nghĩ có tiền là đi học cách trade, mấy a thầy Forex sau khi không ttể đấu trên thương trường chắc cũng nhảy vào dạy trade coin.
E nói thẳng luôn, học trade coin này tốt nhất bác nên trade trên RS grand exchange vì ở đó có trên 1000 items, main coins là gold, vốn cho bác 1 mil gold, nếu trong ngày lãi 500k-1mil là bác hạ sơn. Tình hình là Trade Coin đang thu hút một lượng lớn cao thủ bên RS qua
P/s: Trade coin xuat hien 2016, RS co tu 1997

Cái này làm sao đăng ký thử đc vậy bác?

Upvote 0
Kinh nghiệm lẫn tinh thần, cảm giác, tự tin. Nói thì dễ nhưng thực hành rất khó bác à. Cái này không cheat, ko hack hay scam, hay fake này nọ. Đơn giản là dựa vào tình hình thị trường với nếu bác có đào coin bác sẽ "cảm nhận" giá lên hoặc xuống-> cái này đặc biệt cũng quan trọng vì dựa vào "worker" ( trong trade coin) farmer (trong game).
E ủng hộ hai tay bác tham gia trade coin, còn mấy cái Forex hay Binary, Poker này nọ đừng tham gia làm gì.
Tip: main coin nắm rate sau đó nếu dựa vào cái bác đang đào mà cảm nhận, học thuộc rate mỗi ngày như ăn cháo.
Bác nào trùm trade in game chơi máy cái coin ảo này hơi bị ngon, e auto bot bị banned acc nhiều quá nên chán lên 4forum share

Trade nói chung bạn phải chuẩn bị tinh thần sẵn sàng mất hết vốn trước. Rồi sau đó cứ bình tĩnh tự tin nương theo cá mập thôi. Tâm lý phải vững nhé :D

Upvote 0
Margin trong trade coin theo e hiểu là biên độ giữa mua và bán, ví dụ bác có con x : 0.001 buy , bác sale 0.00112 bác sẽ lời 0.00012, nhưng cái lời bác sẽ có bao nhiêu amount và trong thời gian bao lâu, trong khoảng đó bác xem cá mập nó đang ở đâu. Nếu cá mập đang thao túng nhanh thì bác bán nhanh bác lời, còn cá mập đang sale quick thì bác phải đợi
p/s: ben minh hay co thoi quen nhin graph ma phan doan, neu phan doan vay giong minh minh dang danh bai, ben Tay ho nhin cai margin va nhin thang ca map, cai hay cua trade coin la khi dao nam ty le no se bung ra thi truong nhieu hay it, gio ca map di shack ga la gio nao vd thuong gio UK, US nua dem ca map ra rat nhieu ma ne

Bác trade sàn nào thế? Mình thấy ngoài ra còn có cả bot nữa, đôi khi vào lệnh cái nó đè lên đầu mình ngay nhìn rất ức chế

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back