Cần nhờ anh em trên diễn đàn giúp mình vụ hack này

shotacc97

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Insuree Balance
0
EM vừa bị hack toàn bộ PP, PZ, LR, PM, Gmail, Yahoo, Profit Clinking và 1 vài acc lặt vặt khác. Tổng thiệt hại khoảng 2300$ tất cả
Cũng lập 1 vài topic cần help nhưng có lẽ gói gọn trong 1 topic này thì tốt hơn. Em cần hỏi 1 vài vấn đề sau
1. Lập lại acc PP khác, sử dụng info của acc bị hack có đc ko? Vì đằng nào mấy info của acc cũ thằng hack nó cũng change và xóa đi rồi (mail, bank...)
2. Acc Profit cliking của em thằng hack nó cũng change email rồi, giờ ko làm cách nào forgot pass đc. Ko biết support lên PC kiểu j, em chưa làm bao giờ @@
3. Cách rs lại pass cho LR. Em làm từ sáng đến giờ nhưng hình như LR bị lỗi rồi, chán quớ đi mất :((

Em đã cài lại win, cài KIS nữa, ko biết thế đã an toàn chưa. Mất công recover lại nó hack phát nữa em theo Ngọc Trinh cạp đất mất

2k3$:binhsua04:.....chia bùn cùng thớt....2 cái đầu thì mình không biết...còn cái thứ 3, bạn có thể chat onl trực tiếp với bọn LR để change pass...chúc thớt thành công

Upvote 0
Mấy cái yahoo, gmail thì đã recover qua Phone đc. Còn mấy cái kia chịu chết, Còn kẹt hơn 500$ trong PC, chắc cũng mất. Giờ làm sao lấy lại đc acc thôi

Upvote 0
Gmail có 2 bước secure đăng nhập, sao không sử dụng nhĩ, sử dụng cái đó dù có đưa pass cho cũng chẳng đăng nhập được!

Upvote 0
Nói chung tết này xác định bốc đất về quê rồi @@

Upvote 0
Ko pro nào vô cho em lời khuyên ah :((

Upvote 0
làm bộ vé 23 đập thêm còn đề nữa gỡ lại luôn trong tối nay........

Upvote 0
Gmail thì lấy lại đc rồi mà. Có veri phone. Nhưng mà PP với LR, PC thì chịu chết

Upvote 0
Cho YAHOO đi mình góp ý cho tí..
Hồi mình cũng bị hack toàn tập như cậu..
Cuối cùng gỡ đc 75%
300$ thì mất 100$

Upvote 0
bị hack trọn gói thế đập mẹ cái PC đi thớt ơi dính cmn keylog rồi :m020

Upvote 0
bypass qua mặt anti giờ dễ mà! khuyên mọi người dùng 1 máy chuyên để giao dịch tiền và k làm gì khác :d

Upvote 0
Gio lam sao de lay lai acc prfit clicking ha cac pro.hic hic

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week