Waiting for Answer Cần nhờ 3 bạn tatthang-pcmoto-luongDuc giải quyết về account Sonics Thangntfami

Status
Not open for further replies.

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Insuree Balance
0
Vào ngày 4/8/2014 mình có mua 1account Supersonicads của Pcmoto có user là : Thangntfami với giá 235$
Sau khi làm hết tháng 8 và tới hôm nay 15/9 thì Account Thangntfami của mình đã bị change pass, change mail không còn login được nữa.

Sau khi hỏi qua Pcmoto thì em ấy bảo mua của Luongduc trước đó 1-2 hôm, và hỏi Luongduc thì Luongduc bảo mua của Tatthang trước đó vài hôm.
Mình có pm thẳng Tatthang với yahoo là thangntfami để hỏi vụ việc nhưng kết quả cũng chẳng ra đâu, nên mình tạo topic này để 3 bạn vào giải quyết giúp mình vì sao mất account Thangnffami.

Lưu ý: Máy tính mình không thể hack hoặc keylog và Virus, nếu có bị thì toàn bộ tài sản của mình cũng ra đi rồi chứ không phải 1account Supersonicads Thangntfami như vậy.

P/s : Mình cần lời nói chung của 3 bạn để tìm cách lấy lại account thôi, chứ chẳng muốn lình xình.

Up nào

e xác nhận anh Sáng có mua acc của em và em mua của luongduc . luongduc vào xác nhận là mua của ai nhé vụ này chỉ có 4 ng thôi nên xử cho nó ra đầu đuôi ko lại mất lòng tin anh em

Nãy chat với @sangmt và mình đã tìm lại đc email gốc của acc sonic này, có lấy lại đc pass ko nhỉ,
Sau vụ này chắc ko bao h sell acc gì trên mmo, lằng nhằng rách việc mất tg quá

Xác nhận là mua của a tatthang. Do dự không làm sau 1 2 hôm thì để lại cho pcmoto. Cũng chưa gặp trường hợp này bao giờ luôn :(

Vấn đề qua tay lằng nhằng đây, chúc thớt mau chóng solve :)

Như @tatthang nói thì email gốc bị block không vào được thì sao account thangntfami lại bị mất.
Ai giải thích hộ chứ mình thì chịu thua.

1) Trường hợp treo vps và auto click site để giữ login thì ai cung có thể làm được.
2) Trường hợp dùng info củ conntact để reset lại thì chỉ có @tatthang có thể làm được.

Khả năng lấy lại được account 1%.
Pro như ông Sang này mà còn bị mất acc.

Vào ngày 8/9 thì tự nhiên mình nhận được email repost change pass trong khi đó minh không hề đụng tới.
Để biết được user Sonic mà change thì chỉ có 3 bạn thôi.

MOD nào giúp mình check hộ IP này xem có member nào trên MMO dùng login vào site không
117.7.237.55

Thanks MOD.

vãi chưởng. giang hồ giờ hiểm ác quá

theo e biết nếu ai đó lấy lại acc thì pass mới sẽ gửi về mail của trong acc đó mà mail change vẫn về với mail của anh Sáng thì sao mà mất acc đk nhỉ :( có lẽ ai đó cắm VPS và đợi ngày lấy acc à hic e bán cho anh Sáng hơn 1 tháng rồi mà

Cả 3 người đều xác nhận như vậy rồi thì giải quyết luôn cho mình đi chứ, vì sao account của mình bị mất.

Mình vừa nhận được thông tin mới là ông anh Backtodust cũng có mua 2account Cpaway của @tatthang hồi tháng trước làm tới bây giờ và cũng bị change pass - change mail nhu mình.

Mình cần @tatthang giải thích rõ hơn đấy.

+ Nếu dùng mail gốc mà lấy lại đc pass thì mình vừa đưa mail gốc cho @sangmt, mình chỉ có thể đưa mail gốc chứ ko thể giúp gì hơn đc
+ Còn đối với Backtodust, mình có 2 acc cpaway và chỉ sell 1 acc cho Backtodust ( vì lí do mình để lại làm ) mặc dù Backtodust nói đi nói lại mấy lần là muốn mua cả 2 acc
Khi sell acc mình đã giao full pass mail + pass acc cho Backtodust, giao xong bạn phải cài đặt bảo mật để phòng trường hợp mất pass, chứ mình sell xong là xong

Mình vừa chat với Backtodust hỏi xem đã log đc chưa thì Backtodust bảo được rồi, thế thì chịu ko biết tại sao
Giả sử mình là người change pass mail + pass cpaway thì mình làm sao mà biết đc pass mail + pass acc cpaway Backtodust đã đặt mà đặt lại cho Backtodust để có thể log in lại đc ?
Bonus log chat vừa nãy
http://www.uphinhnhanh.com/images/82296622556log_chat_Backtodust.png

Bạn @sangmt đã hài lòng với câu trả lời của các bạn ấy chưa?

Hài lòng khi mình lấy lại được account hoặc tìm ra được ai là người lấy account của mình.
Còn hiện tại chưa giải quyết được gì .

Hài lòng khi mình lấy lại được account hoặc tìm ra được ai là người lấy account của mình.
Còn hiện tại chưa giải quyết được gì .

Vậy mình xin mời 3 bạn:
@tatthang, @pcmoto, @luongduc
Vào giúp bạn ấy ngay nhé.

P/S: Mong các bạn trả lời rõ ràng để sớm kết thúc vụ việc, vì topic lập cũng khá lâu rồi.

Những gì mình giúp đc đã nói hết ở trên rồi, mail gốc thì đã đưa rồi, 2 bạn còn lại có nói gì thì nói thêm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom