Ask Cần nhận sư phụ PTU tại Huế

lhtth

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em ở huế. chơi ptu được 3 tháng rồi, thu nhập 2$/day. nay muốn nhận sư phụ có thu nhập cao hơn. gặp ra mắt một bữa em bao ăn thịt cho say hết đường về. cứ để yahoo em pm lại.

Bác đừng chém em mà tội nghiệp. Em thấy có topic bên anh em DN rôm rả quá nên em cũng muốn tìm sư phụ ở Huế. ^-^

Nghe mấy bác nói chuyện vui quá!! :D , em cung xin góp vài câu giọng Quảng Trị, mấy bác đứng chê nha???
Mấy bựa ni PP em bị limit, khở mãi mà khôông được, niếu bác mô mà rành về Pp thì giúp em cấy, cấy PP của em bị limit túi kị hôm trước mà chừ vẫn bất động rứa.
Luôn tiện em cũng muốn tuyển si phụ. Bác nào Pro thì giúp em cấy. Em cám ơn!!!! :D

em cần nhận sư phụ ptu tại Hà Nội đây có bro nào nhận em với nhá:)).em ko biết gì về PTU cả,PTU là gì???

hết tuyển sư phụ tại Đà Nẵng lại đến Huế :m187: bao h lan đến HN nhỉ :m131:
jet nhận em làm đệ tử nhá.đảm bảo có thịt chó đàng hoàng, thíc bò hay lê chiều hết.

Mấy bựa ni PP em bị limit, khở mãi mà khôông được, niếu bác mô mà rành về Pp thì giúp em cấy, cấy PP của em bị limit túi kị hôm trước mà chừ vẫn bất động rứa.
Luôn tiện em cũng muốn tuyển si phụ. Bác nào Pro thì giúp em cấy. Em cám ơn!!!!

=)) ngộ là ngộ thick choa rồi đó nhe!

Nghe mấy bác nói chuyện vui quá!! :D , em cung xin góp vài câu giọng Quảng Trị, mấy bác đứng chê nha???
Luôn tiện em cũng muốn tuyển si phụ. Bác nào Pro thì giúp em cấy. Em cám ơn!!!! :D

wtf!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

em cần nhận sư phụ ptu tại Hà Nội đây có bro nào nhận em với nhá:)).em ko biết gì về PTU cả,PTU là gì???

jet nhận em làm đệ tử nhá.đảm bảo có thịt chó đàng hoàng, thíc bò hay lê chiều hết.

Tớ gà sao dám nhận đệ tử chứ :m187: cậu tham gia 1 trong 2 group lumzechai hoặc tututu sẽ có ng hướng dẫn cậu :m187:

Tớ gà sao dám nhận đệ tử chứ :m187: cậu tham gia 1 trong 2 group lumzechai hoặc tututu sẽ có ng hướng dẫn cậu :m187:
ko nhận đệ tử thì làm làm bạn ùi dạy cũng được, học thầy ko bằng học bạn mà hehe.

Kí bác ni ở mô a hè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week