Referrer Cần nhận Sư phụ dạy chơi PTU!

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
mình nói thật , nếu 1 newbie nào đó có tý trình độ về máy tính hoặc tiếng anh, thì sau khi mày mò khoảng 3 ngày trong cai BOX PTU này + 300k tiền vốn (mua auto) + 1 tuần để gầy dựng cơ sở vật chất ban đầu thì 3 - 5$/day sau tuần đầu tiên là hoàn toàn có thể , các bạn cứ chờ sung rụng rơi trúng vào miệng thì cứ tiếp tục mà đợi đi , mình vẫn là 1 câu , muốn ăn phải lăn vào bếp , không có bữa cơm nào miễn phí trên đời này cả.....

Reactions
269
MR
0.018
mình nói thật , nếu 1 newbie nào đó có tý trình độ về máy tính hoặc tiếng anh, thì sau khi mày mò khoảng 3 ngày trong cai BOX PTU này + 300k tiền vốn (mua auto) + 1 tuần để gầy dựng cơ sở vật chất ban đầu thì 3 - 5$/day sau tuần đầu tiên là hoàn toàn có thể , các bạn cứ chờ sung rụng rơi trúng vào miệng thì cứ tiếp tục mà đợi đi , mình vẫn là 1 câu , muốn ăn phải lăn vào bếp , không có bữa cơm nào miễn phí trên đời này cả.....

Nói lắm cũng nhão, vấn đề la ăn sẵn quen rồi!!

doancatcong

Newbie
Reactions
106
MR
0.000
Rất thông cảm, sau 1 tháng đầu mình mới lên được 1$/day. mà mình có sư phụ pro hẳn hoi đấy :)). Nếu đi sai hướng thì rất mất thời gian mà thành công chẳng được bao nhiêu. Giờ mình cũng khá hơn 1 chút rồi, mình có thể chia sẻ 1 sô kn cho bạn ( ko cần làm ref cho minh đâu ). PM vào box nhe;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week