Cần người tốt chỉ giúp về MMO (mình là member mới)

bonguachien

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
mình đang thất nghiệp muốn kiếm tiền qua MMO nhưng không hiểu quy tắc cũng như thể lệ,rất mong được mọi người tận tình chỉ bảo.
yah! của mình là:bongua0nline24h
xin cảm ơn các bạn!

Mình là người xấu.:( Đi vào lại đi ra :binhsua16:

Cầm hết đồ đạc lấy tiền đi đầu tư kiếm lãi :binhsua03:

bạn k nên tham gia mmo vì yahoo này rất dể bị giả mạo :binhsua01: bongua0nline24h

post ở off ref thì tất nhiên = 0 rồi
khuyên bạn tự thân vận động
ở đâu toàn cáo thôi ;))

- Bụt ơi, làm sao kiếm được tiền từ MMO :m003:
- Click link dưới chữ ký của ta, con sẽ thấy điều kỳ diệu! :m003:

không nên tham gia bạn ah vì làm cái này rất khó

không dễ kiếm tiền như người ta quảng cáo đâu

Last edited by a moderator:
khởi đầu có lẽ cap hay PTC cho biết mùi MMO,trong lúc đó tìm hiểu các món khác,chúc bạn tìm được sư phụ

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------

không nên tham gia bạn ah vì làm cái này rất khó
sao nói câu làm nhụt khí thế zay,cứ vô đi chủ thớt ,nhưng trước tiên phải chơi free

Quy tắc rất đơn giản miễn làm sao tiền từ túi ng khác nhảy sang túi mình ..... :binhsua16:

khởi đầu có lẽ cap hay PTC cho biết mùi MMO,trong lúc đó tìm hiểu các món khác,chúc bạn tìm được sư phụ

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------

sao nói câu làm nhụt khí thế zay,cứ vô đi chủ thớt ,nhưng trước tiên phải chơi free

thì đúng mà,ví như PTC ở ngoài quang cáo là kiếm hơn 500$ cuôi cùng cái đó tham gia vào ròi mới thấy tình trạng thế nào,hix

mình nói vậy không phải làm nản chí bạn kia mà để họ chuận bị tinh thần thôi

nếu 1 người thực lòng muốn tìm hiểu mà không tính toán đến lợi ich ban đầu họ sẽ bỏ qua lời nói của mình và tham gia thôi

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week