Other Cần người reg acc forum. 5 acc => 1$

kien0707

Junior
Pre-verified
Reactions
32
MR
0.000
Insuree Balance
16265|800
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-btce-22-7-pm-22-25-sell-btce-23-85-pm-22-85-vcb.287459/|0||0|5
Do nhu cầu công việc mình cần người reg acc forum. Yêu cầu đơn giản là các bạn sử dụng Google để tìm kiếm các forum liên quan sau đó reg acc và điền vào tracker. Acc cần được confirm email, có quyền post bài trong box, box phải phù hợp với chủ đề yêu cầu và không trùng lắp (Ví dụ bạn đã submit webtretho rồi thì bạn hoặc các mem khác không được phép submit lại webtretho nữa), box phải xem được mà không cần login.

Các trường hợp không đạt yêu cầu:
1. Lạc đề: Ví dụ mình cần forum về chứng khoán mà các bạn reg forum về truyện kiếm hiệp là không đạt yêu cầu.
2. Không post đ.c: Box bạn gửi lên đúng chủ đề nhưng acc không post đ.c bài thì cũng không đạt yêu cầu
3. Box đòi login mới cho xem.
4. Box đòi captcha mới cho post bài.

Cứ 5 acc đạt yêu cầu bạn sẽ đ.c 1$. Mình đã reg thử thì nếu thao tác chính xác chỉ 30s 1 acc, trừ hao thời gian bị trùng forum với người khác thì lên khoảng 1 phút 1 acc, 1h làm đ.c 60 acc, kiếm 12$ nhẹ nhàng.

Khi acc đạt yêu cầu thì hệ thống sẽ tự động change pass và email để tránh tranh chấp về sau.

Pay weekly. Min pay 5$.

Chú ý: Mình chỉ pay mỗi người 1 tuần 1 lần, lần đầu tiên tối thiểu 5 ngày sau khi bạn bắt đầu công việc nhé. Làm việc nghiêm túc, nhận cục bự chứ không làm lắt nhắt 1, 2$ rồi đòi pay mất thời gian đôi bên.

Những bạn nào làm tốt khi reg acc mình sẽ offer thêm job viết bài về sau nhé. Các bạn sử dụng sự sáng tạo của mình viết 1 đoạn 5 - 7 câu theo 1 gợi ý có sẵn, vượt qua thuật toán kiểm tra trùng lắp bên mình (tiêu đề không đ.c trùng quá 90%, nội dugn không trùng quá 70%) và nội dung phù hợp thì sẽ được pay. Chỉ viết bài, không cần làm thêm bất cứ gì khác. Job viêt bài thì 1$ cho mỗi 10 bài đạt yêu cầu.

Anh chị em nào muốn làm giàu xin PM mình: yahoo kukien0707

Last edited:
Làm giàu không khó nào.

Mail thì như thế nào bác? Bác send hay tự tạo?

Bạn còn tuyển người làm ko mình xin slot :D

contact bạn qua mail hoặc facebook, icq đc k. mình k dùng yahoo :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week