Other cần người reg acc facebook

Status
Not open for further replies.

hanhsl

Senior
Reactions
185
MR
0.008
Như ở trên hiện tại mình cần khoảng 40 acc fb . acc đã veri và sử dụng bt. ko cần nhiều bạn. tớ cần acc thui. Nếu đc send yahoo mình check mà send tiên.
fix giá 0.2 nha. Cần 40 acc. Ver phone mình mới lấy thanks
yahoo: hanh_yanshi
pass và mail giống nhau nha

Last edited by a moderator:
có mua lẻ vài cái không thì mình reg cho chứ 20 cái chắc không reg được
20 cái thì mua của vài người chắc được

Last edited by a moderator:
ít cũng đc cậu pm yahoo nha

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

ai đi qua đá hộ cái nào :))

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

uppppppppppppppp cái nào

kiếm 20 cái sim thì rồi đăng ký 20 tài khoản fb mà có dc 2$ thì giá quá bèo. ai bán thì cũng pm mình nha?

Lúc trước mình mua gần 5k mà còn không có người, mua sim cũng chưa chắc đã veri thành công 100% đâu, hên xui nó còn gởi code veri không nữa :binhsua83:

up cái nào. Phải veri phone rồi tớ mới chấp nhận nha.

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:30 PM ----------

up cái nào. Phải veri phone rồi tớ mới chấp nhận nha.

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

upppppppppppppppppppp

này thì 20charrrrrrrrrrrrrrrr

cần khoảng 20 acc fb . acc đã veri

---------- Post added at 02:25 PM ---------- Previous post was at 02:17 PM ----------

uppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

---------- Post added at 07:41 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

Giá bèo vậy chắc còn up tới mùa thu năm sau :D
chuẩn ko cần chỉnh cứ ăn với úp cũng chắc ko ai cung cấp cho cậu đâu.tớ có thể cung cấp cho cậu dc nhưng cái giá đó thì ko dc. vì mình đi mua sim về cũng mất 0.2LR rồi mà cậu trả như vậy thì chắc chắn là ko có ai rồi

mua sim mà mất 0.2lr à. Up cho ai có nè. hjx.

---------- Post added at 08:09 PM ---------- Previous post was at 08:01 PM ----------

upppppppppppppppppp nào

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

upppppppppppppppppp nào

---------- Post added at 08:38 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

upppppppppppppppppp nào

Đang có gần chục cái sim Vina mà giá bèo quá :binhsua112: up cho thớt

anh cho giá đi hợp lý thì gd

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back