Spotlight Cần người post bài !

ryuzin

Junior
Reactions
56
MR
0.023
Mình có một site wordpress chuyên về video training, nhưng hiện tại mình đang rất bận nên không có thời gian post. Nếu bạn nào thấy có thể post được thì vui lòng pm lại inbox cho mình. Thân!

Nếu cậu post forum hoặc post mấy portal khác thì cậu sẽ được gì? Đơn giản khi chơi PTU, post bài thì mục đích chính là kiếm lượt down. :D

rank site bạn là bao nhiêu? M nghĩ site bạn mới làm nên cần người post bài, nếu mà như thế bạn đừng lấy lý do là bận nên cần người post bài, hợp tác phát triển thì ok. Có gì xin lượng thứ nhé :binhsua19:

Site mình được gần 5 tháng, cũng chỉ có 300-400 view/day, rank alexa thì 260k. :D
Như tiêu đề đấy bạn, mình cần người post bài. Thực sự là trước tới giờ chỉ mỗi mình post, nhưng giờ không có nhiều thời gian nên mình nhờ các bạn post, các bạn thì được thêm lượt down, còn site mình thì được cập nhật thường xuyên. Đơn giản là như thế, hì

Last edited by a moderator:
Site mình được gần 5 tháng, cũng chỉ có 300-400 view/day, rank alexa thì 260k. :D
Như tiêu đề đấy bạn, mình cần người post bài. Thực sự là trước tới giờ chỉ mỗi mình post, nhưng giờ không có nhiều thời gian nên mình nhờ các bạn post, các bạn thì được thêm lượt down, còn site mình thì được cập nhật thường xuyên. Đơn giản là như thế, hì

400 view mà rank tận 260k, thằng bạn m 500 view mà rank cóa 1 củ 5 nè

400 view mà rank tận 260k, thằng bạn m 500 view mà rank cóa 1 củ 5 nè

300-400 view/day, rank alexa thì 260k.

Rank tài thật , rank thật tôi đi = lưỡi .

Page view 300 - 400/day .Sau 5 tháng mà Rank 260k ????? :)
Mình nói thật ngay cả con số có gấp 10 lần như thế chưa chắc được và giữ vị trí chứ chưa nói gì là tăng rank ^^

mình cũng có 1 site game và 1 site 3x cần người post bài. mỗi site tầm 1k visit mỗi ngày. Ai hợp tác được thì pm mình nhá, YM!: Shadeldragon

Mấy bác khổ quá, em làm site một mình em post, bài không bao giờ dup, ngày em post chưa đến 10 bài, không dùng SEO tools, trao đổi backlink là chủ yếu. Rank alexa cao nhất mà em đạt đc là 207k, giờ giảm xuống còn 260k. Domain em đăng kí ngày 17-6-2011, đến giờ là hơn 4 tháng một chút. GG pagerank hiện giờ là 3. Nhưng do trình độ của em có hạn nên không kiếm đc nhiều view. Nếu mấy bác không tin thì pm inbox em cho xem. Mấy bác đừng có vội phán xét.

300 -400 view mà rank 260k , site của mình 1 ngày gấp 10 lần của cậu rồi mà rank mới đc 500k :D . Mà chả hiểu tại sao traffic tăng trưởng 5-10% tuần mà rank càng ngày càng cao từ 400 K- 500K :D .

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

Mấy bác khổ quá, em làm site một mình em post, bài không bao giờ dup, ngày em post chưa đến 10 bài, không dùng SEO tools, trao đổi backlink là chủ yếu. Rank alexa cao nhất mà em đạt đc là 207k, giờ giảm xuống còn 260k. Domain em đăng kí ngày 17-6-2011, đến giờ là hơn 4 tháng một chút. GG pagerank hiện giờ là 3. Nhưng do trình độ của em có hạn nên không kiếm đc nhiều view. Nếu mấy bác không tin thì pm inbox em cho xem. Mấy bác đừng có vội phán xét.

Bạn ơi có trao đổi link ko :D . Pm mình với nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week