• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần người mua hàng ở HN

Status
Not open for further replies.
Cái này mình thấy một số nơi như "Trường sĩ Quan Lục Quân 2 - Đồng Nai", Trường gì ở gần Suối Tiên cũng có bán khá nhiều mà bạn, nhưng giá 130k/đôi là mình nghĩ không có đâu ! Mình cũng đang mang một đôi của sĩ quan nè ! Hình như trong "Cục Quân Nhu" nó định giá là 180k hay sao đó .
giá rẻ thế :D để xem thế nào nếu ko đc chắc lấy của bác cho kinh tế :D 130k 1 đôi là loại chống đinh ngắn cổ như giày công sở bình thường ! bố em đang mang loại đó mà :D còn loại cổ cao như của cơ động thì mình ko biết giá! bác xem thửu giày như hình trên hoặc tương tự ! cũng chống đinh giá nhiêu ạ ?

nó hét giá em 550k trả 300k nó ko bán , chịu tùy bác chủ qđịnh, phia dưới là da, phía trên bot là vải bạt nhé
richlx

giá rẻ thế :D để xem thế nào nếu ko đc chắc lấy của bác cho kinh tế :D
Bác xem ở đâu đào tạo thì chỗ đó có bán à! Mỗi năm mấy chú đó có 2 đôi, nhưng thường bán 1 đôi để uống Cafe hết à!

nó hét giá em 550k trả 300k nó ko bán , chịu tùy bác chủ qđịnh, phia dưới là da, phía trên bot là vải bạt nhé
richlx
Ở trong nó có đóng dấu "Cục Quân Nhu" không bạn?

ngoài lê duẩn làm gì có giày này giá 300k :))

richlx
vãi :3 đắt thế :(( ! cái nyaf họ bán nơi đường lê duẩn thì hình như là ko có đóng dấu đâu bác ! nhưng giá đó thì chát quá ! ko có loại nào rẻ hơn như trong link của vật giá ạ ?

ngoài lê duẩn làm gì có giày này giá 300k :))
có chứ! bố mình hay mua cái sạp thứ 2 hay thứ 3 từ phía nhà ga tính qua đó ! có 130k 1 đôi chống đinh nhưng cổ ngắn như dày thể dục bình thường thôi

Đó bác chủ kêu 130k làm em trả 300 nó ko bán nó đòi em 550k chac 500k nó bán

Chắc cổ ngắn sao bác up cái hình cao cổ thảo nào mất công em quá

Bác thớt mua giầy đi làm :)

cổ ngắn mình chỉ báo giá thôi! cái định mua là cổ dài cơ!

thế ko có cái giày nào tương tự mà giá mêm hơn à! 500k chát quá ! bác có hỏi thêm giày khác ko? bác cho mình số VCB hoặc số Z mình bonus cho 10k gọi là xăng xe uống nước cảm ơn tinh thần chứ ko có nhìu đâu :D

Thế cái em pót p tầm 500k bác chủ a mà còn size nữa chứ nhỉ bác mua thi báo em em lấy tý công ăn sáng nhá

Bác xem ở đâu đào tạo thì chỗ đó có bán à! Mỗi năm mấy chú đó có 2 đôi, nhưng thường bán 1 đôi để uống Cafe hết à!
mình ở phú yên ko có loại đó ! toàn dày vải xanh cổ cao thôi ! bác có mẫu như trên mà chống đinh ko? cho em xin cái giá xem có mềm hơn trên mạng ko :D

10k bác mua dùm em cái thẻ vt rồi inboxx cho em nhá thank bác nhìu

Không có mọc của nó thì nhái đến 99% rồi bạn

mình ở phú yên ko có loại đó ! toàn dày vải xanh cổ cao thôi ! bác có mẫu như trên mà chống đinh ko? cho em xin cái giá xem có mềm hơn trên mạng ko :D
Ở phú yên thì khó nhỉ? Mình thì lại không mua bán cái đó .

Thế cái em pót p tầm 500k bác chủ a mà còn size nữa chứ nhỉ bác mua thi báo em em lấy tý công ăn sáng nhá
giá đó mìn ko mua đc đâu! chát lắm :( sinh viên mà ! bác ném cho mình số Z hoặc VCB đi mình bo nus cho 10k ăn bánh mỳ vậy L)

thì bác xem cái giá làm 1 cuộc coi như chuyển hàng cho người thân đi :D năn nỉ bác đó! :D nó thuộc hàng bảo hộ mà! ko ần phải hàng chính hãng đâu ! chịu nổi giá chính hãng ! chống đinh chống trượt là tốt rồi :D mẫu mã giống như cơ động là ngon ! mang đi ra lô hái tiêu trời mưa y bài :D thay cho mang ủng :D

bác đâu rồi PM yahoo ko thấy ? trên topic lại ko nói j ! nói j i chứ bác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week