Request Cần người làm Code or Tool check acc Facebook

Mình có đây, nhập acc fb vào 1 text, pass vào 1 test, nó sẽ lọc ra acc và pass tương ứng còn live, die thì để qua 1 bên
ko cần phức tạp thế đâu cậu :confused:
có sẵn id pw rồi, 1 id tương ứng 1 pw, chỉ cần log check thôi chứ cần gì lọc kiểu đó :oops:

Check thì dễ, quan trọng là em FB không cho login liên tục trên 1IP, nhiều sẽ bị lượm ngay :D

khó lắm toàn bị checkpoint thôi :3

ko rõ cơ chế chồng flood login của fb thế nào, nếu chỉ cần đổi sock, xóa cookies rồi login đc tiếp thì quá đơn giản.

ko rõ cơ chế chồng flood login của fb thế nào, nếu chỉ cần đổi sock, xóa cookies rồi login đc tiếp thì quá đơn giản.
cơ chế fb là login địa chỉ ip khác với ip đăng nhập lần cuối, khác dòng máy, trình duyệt sử dụng sẽ bắt xác nhận danh tính: ngày tháng năm sinh.
nên check acc fb login sll = socks với ssh dành cho fb vn là không thể nếu check fb hack, còn fb tạo do các sell thì còn biết ip.
cho nên có pro nào check thì chỉ check login vào đến đoạn check point thôi.

cơ chế fb là login địa chỉ ip khác với ip đăng nhập lần cuối, khác dòng máy, trình duyệt sử dụng sẽ bắt xác nhận danh tính: ngày tháng năm sinh.
nên check acc fb login sll = socks với ssh dành cho fb vn là không thể nếu check fb hack, còn fb tạo do các sell thì còn biết ip.

đến đc đoạn check point thì coi như acc live (đúng pass) rồi ^^ còn dùng đc hay ko thì ... nếu yêu cầu thớt chỉ check live thì như vậy là xong rồi còn gì :v

Em check tay thì 100 acc mới bị dính checkpoint 1 acc đó bác

Em check tay thì 100 acc mới bị dính checkpoint 1 acc đó bác
mình vừa check thử, nếu login fb vn = ip vn thì có thể ko dính checkpoint, nhưng ip country khác thì chắc chắn sẽ bị dính point.
giải pháp là dùng tool check tới khi xuất hiện checkpoint thì reset modem, rồi check tiếp, nếu dính checkpoint ko quan trọng thì còn đơn giản hơn nữa.

nếu mà login thành công mới hiện check point bác à , như vậy là coi như live rồi

Coi như live nhưng mà acc bị khóa thì nó cũng die rùi bác @@!
cái mà check point ko phải do IP hay do gì cả mà lo do acc được chủ cài bảo mật nếu đăng nhập ở nơi khác VD như b ở VN mà đăng nhập ip US thì check point với lại do acc đó đã bị check point sẵn rồi nên giờ đăng nhập vô thì bị check point

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,647
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom