Spotlight Cần người hợp tác làm Forum

alright97

Senior
Reactions
386
MR
0.000
Xin Chào,hiện tại mình cần người hợp tác làm forum,hoặc bạn đã có forum,mà muốn thêm Visit thì pm mình nha,mình SEO cho 1 bạn,2 ngày lượt visit tăng lên 90-100 người online/day,sáng trưa chiều tối,cứ khoảng 70-80 người online/day,tại mình không biết lập forum!,chỉ có WEb để SEO thôi,yêu cầu của mình là mở cho mình 1 Box,thế thôi,và còn vài vấn đề,cứ pm yahoo để biết thêm nha,cho mình yahoo vào Inbox,đây là thành quả adf.ly 2 ngày của forum mình SEO dùm

bài thì View 1-2k/bài :D cần cứ pm mình nha chơi 3x nha!,có host up ảnh riêng càng tốt :binhsua163:

Mod có thấy phạm lỗi thì Move dùm nha,đừng Move vào thùng rác,cảm ơn

Down chứ!,không phải view ảo đâu nha,chơi Sale thì có Sale,chơi Down có Down,view thật từ nước ngoài,United States ,Germany là chính

forum bỏ ra ít time học là làm được mà :binhsua163:

forum bỏ ra ít time học là làm được mà :binhsua163:
mình kém về khoảng đó lắm ^^!,học hoài mà không được,ngu lâu mà :D

ai cần pm mình nha,forum thôi,yêu cầu rất đơn giản thôi,chủ yếu là có vài bài tồn,để lâu nó cũ,ai cần thì hợp tác,vừa SEO cho web bạn,vừa đc post hết bài của mình,và...đừng chơi kiểu,thấy View được rồi đá mình ra khỏi web nha,mình chỉ cần ko SEO nữa là web bạn lại đâu vào đấy ngay đấy! :binhsua169:

Đang làm cái site warez mà ranks giảm quá. Không biết hỗ trợ mình chút ít về SEO không nhỉ ? Site mình không chơi 3x, và mình k thích 3x nên chắc k giúp bạn làm 4rum được rồi. Hi vọng được giúp đỡ thôi ^^!

yahoo : dinhthichaulang có gì mình hợp tác

đang cần làm WP mà bạn cần forum :binhsua146:
forum mình chỉ biết setup + hack mod + quản lý thôi ko biết desig + bảo mật :binhsua172:

đang có site rank 400k về jav.nếu hợp tác sẽ set quyền admin cho cậu.có gì pm daphaitan_nhungchuamuonmang652

Sao mấy chuyện này thơm ngon thế?
Ngày xưa mình cũng chuyên đi làm site thuê những dạng thế này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week