Cần người hợp tác-Ai đủ điều kiện thì vào pm báo danh!

carrick

Banned
Reactions
277
MR
0.000
Mình đã từng lập topic hợp tác với 9 bạn nhưng ko thành công vì mọi người chưa tìm đc tiếng nói chung.Nay mình xin phép các mod lập topic này để đc xin hợp tác với 9 bạn và mình để tạo nhóm 10 người.

Mục đích của mình như sau: chia sẻ lợi nhuận-chia sẻ rủi ro-hợp tác cùng có lợi

Điều kiện của mình như sau:
- Các bạn chuyên chơi PTC, nhiệt tình , nghiêm túc hợp tác.
-Chấp nhận rủi ro- chấp nhận chia sẻ rủi ro với người khác.
-Khi có lợi nhuận thì sẽ chia đều cho cả 10 thành viên.Nếu đầu tư thì cả nhóm sẽ góp vốn đầu tư
-Nói ko với cheat.
-Chăm chỉ kik các site của nhóm để ko làm ảnh hưởng tới các thành viên khác.
Tuy lợi nhuận khi chia 10 ko đc nhiều nhưng rủi ro cũng sẽ đc chia làm 10 phải ko?với lại chơi nhiều site nên lợi nhuận sẽ khá khẩm hơn.
Đặc biệt mình rất hoan nghênh những bạn là newbie cùng tham gia

Danh sách nay đã có: 1:carrick
2:thanhhung94
3.thanh2510
4.warm_boy
5.alohaha
6.anh1332
7.danhdungcam147
8.NN
9.vnsumo
...

Nếu bạn nào thấy đủ điều kiện và có thành ý muốn hợp tác với mình thì báo danh ở topic này hoặc có pm mình qua yahoo: kiemtien1308
Mong các bạn đừng ném gạch!
Cảm ơn các bạn đã đọc topic của mình.Mong đc hợp tác!

Last edited by a moderator:
Chào bạn, không được lập 2 topic có cùng nội dung. Close topic cũ.
Cảnh cáo lần 1.
Thân!

Last edited by a moderator:
up lên cho mọi người cùng thấy nào.

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Mong muốn hợp tác với các bạn!

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

up lên nào

tối qua online mà chả thấy ai gọi mình vào chatroom, hóa ra là bất đồng quan điểm;))
ừm nếu bác đồng ý với rules của mình thì tiếp tục với mình đi :)

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

up lên cho mọi người xem nào

ip lên nào.....

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

up nào up nào

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

cùng hợp tác nào các bạn

mình đăng kí với nha :binhsua17: !
yahoo : anh1332

Cái này có lâu rồi,vấn đề khó ở chổ chọn ai làm acc chính đó,kh có ý gì hết,nhưng là kinh nghiệm đả trải qua

Cái này có lâu rồi,vấn đề khó ở chổ chọn ai làm acc chính đó,kh có ý gì hết,nhưng là kinh nghiệm đả trải qua
Mình làm acc chính hoặc một bạn nào đó cũng đc hoặc chơi 10site thì mỗi ng` làm acc chính 1 site. Với lại nếu tin tưởng nhau thì mới hợp tác. THanh bạn đã đóng góp ý kiến :)

---------- Post added at 08:14 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

up lên cho a e ủng hộ nào

Chắc ai bỏ ra vốn nhiều thì đc làm acc chính thui.Cũng muốn tham gia lắm,mà sợ không có đủ vốn để tham gia.Hix.Up up up.

Chắc ai bỏ ra vốn nhiều thì đc làm acc chính thui.Cũng muốn tham gia lắm,mà sợ không có đủ vốn để tham gia.Hix.Up up up.
ko phải đâu bạn ơi.Ai làm acc chính cũng đc.Còn tiền thì ko cần nhiều.10 người cơ mà. mà up cũng lắm cũng dưới 20$ thì mỗi ng chỉ cần 1 2$ thôi mà.hjj.thanks bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom