• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask cần người góp vốn gấp gấp

giahuy501

Junior
Reactions
29
MR
0.000
đã gỡ được lệnh thank ;)

Last edited:
Hic diễn đàn cấm huy động góp vốn ấy bác,bác cẩn thận coi chừng ăn thẻ :(

à mình giao hết tất cả mail xác nhận rút tiền + pass cá nhân. luôn, các bạn đổi lại pass khác, mình chỉ lấy pass giao dịch thôi. như vậy ko sợ scam

done, cám ơn các bạn nhé, giá lên tui gỡ xong lệnh buy rồi, thank nhieu, mod đóng topic dùm nhé :)

tình hình là vàng đang down xuống mà mình đang sell xuống, nhưng tằng nhox ở nhà tái máy nó buy 1 cái, giờ đàng trung hòa giửa 2 lệnh sell và buy, bank giờ đóng cửa không thể dep vào atm mua tiền được, giờ mình cần nạp tiển vào hủy lệnh buy đi, trade trong tối nay gold sẽ xuống yheo kỳ vọng, mình đang cần 80$ đễ hủy lệnh, ai có hứng thú thì giúp mình, lãi có lời chia đôi. nếu ko có ai góp vốn thì tối nay nhìn vàng xuống mà tức.
temw qua cho bạn nào quan tâm
mình giao luôn pass rút tiền với mail nhận code rút tiền cho bạn, đổi lại nhé, nhưng bạn nào có BH thì giao dich với mình
Biết đâu gold up thì làm thế nào??? :D
Buy giá bao nhiêu vậy cậu?

buy 1285 bạn ơi, nhưng mình gỡ được rồi, mới ra tin us đỏ lồm, nhưng thấy gold up hông nỗi, mình đang canh giá lên cao sell xuống đây, nhưng chưa có điểm vào, kỳ vọng phá duoc 1277 thì thơm :)

à mình giao hết tất cả mail xác nhận rút tiền + pass cá nhân. luôn, các bạn đổi lại pass khác, mình chỉ lấy pass giao dịch thôi. như vậy ko sợ scam
Cậu giao mail thì làm đc cái gì lấy giấy tờ kêu sp nhanh thì 30p là lầy lại đc hết :v

Cậu giao mail thì làm đc cái gì lấy giấy tờ kêu sp nhanh thì 30p là lầy lại đc hết :v
mình nói gỡ được rồi mà bạn, nên ko cần người góp vốn nửa
(done, cám ơn các bạn nhé, giá lên tui gỡ xong lệnh buy rồi, thank nhieu, mod đóng topic dùm nhé :))

gold sao k sell xuống 1200 nhể :v

gold sao k sell xuống 1200 nhể :v
chờ hơi bị lâu à 1277 còn chưa phá được mà :), mong em nó up lên 1291 sell cái

lãi khoảng bn bro hjhj
bạn nói mình hông hiểu, nếu sell từ 1291 về 1277 thì tùy theo bạn đặt lot bao nhiêu nửa, mình thì lãi:p vài trăm $ thui

giao dịch qua site trung-gian.com kìa... của 1 pro ở 4rum :)
(done, cám ơn các bạn nhé, giá lên tui gỡ xong lệnh buy rồi, thank nhieu, mod đóng topic dùm nhé :))

hôm qua vay tiền,hôm nay huy động,thấy phiêu lưu quá

hôm qua vay tiền,hôm nay huy động,thấy phiêu lưu quá
ex hôm qua em hết tiền trong bank, hôm nay kẹt rồi mới nhờ giúp, giờ hông cần nửa, mới rút về hết rồi kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom