• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report Cần người gỡ Limit Paypal

vinhvn710

Junior
Reactions
70
MR
0.001
Sáng nay tự nhiên vào acc PP nó báo Limit, Pro nào gỡ dùm em với T_T
upanh.vndailys.com-nh_ch%25E1%25BB%25A5p_m%25C3%25A0n_h%25C3%25ACnh_2014-03-23_092422.png

Xem cái nào hợp lý thì làm theo yêu cầu thôi .

cau hoi tuong tu, bi PP-003-038-781-935 ma ko biet tim nguyen nhan o dau, acc minh chi giao dich voi tk ptc va acc cua chu hoi, chu hoi bi limit tu trc, chac acc minh bi di theo chu hoi hichic nhung ma acc paypal phu minh tao bang visa dua em gai thi ko bi, acc do de o may co quan ko chung dung gi, cung withdraw nhu nhau, nhung it tien hon thi chua bi, cha le bon paypal nay gio tro

cau hoi tuong tu, bi PP-003-038-781-935 ma ko biet tim nguyen nhan o dau, acc minh chi giao dich voi tk ptc va acc cua chu hoi, chu hoi bi limit tu trc, chac acc minh bi di theo chu hoi hichic

Bạn xem các chi tiết giao dịch nó có case id đaays , xem là cái nào .

K0 giải quyết được vấn đề với acc limit 180days.

Tình hinh chung. Ngày hwa pp limit rất nhiều acc...mình cũng bị dính. Mịa pp tào lao ghê luôn...!!

Bạn nhầm rồi, mình mở tranh chấp thì mới có Case Id nhé. Nhận hay gửi $ làm gì có Case Id (mình không thấy giao dịch nào có Case Id, có thể mình nhầm mong bạn chỉ giáo).

Bạn nhầm rồi, mình mở tranh chấp thì mới có Case Id nhé. Nhận hay gửi $ làm gì có Case Id (mình không thấy giao dịch nào có Case Id, có thể mình nhầm mong bạn chỉ giáo).
Ý mình nói cái case id đó là gì , nó luôn giải thích trong mail lí do limit tại sao , như mình nó bắt provide chi tiết hai giao dịch dạng như :

■ Please provide some information about the following transaction(s):
-Transaction ID:
49C82723F67123053
3SY95956643655035
Please send us:
* A full description of the item you sold including the value of the
item.
* A description of any relationship or business affiliation that you may
have with the buyer.
* Any other information about this transaction that might help our
investigation such as email communications between you and your buyer.
You can fax us this information or upload a screenshot of a text file
that displays this information on your screen.

Cái này là sau khi contact gỡ nó mới bắt provide .

@nhalauxehoi: chắc cậu này chỉ thiếu gái đẹp thôi để làm bá chủ thiên hạ để ai cũng ngưỡng mộ thèm thuồng

cái post của cậu hình như PP VN mới nào cũng phải đi qua mới phải... cứ giải thích với PP là ổn thôi, nó gỡ mít rồi không hỏi han gì thêm

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back