Request Cần người giúp về paypal

dungcon

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Sai tên thì refund là đúng rồi mà , VCB cũng ko dám nhận nếu sai tên tài khoản đâu cậu

VCB không được sai tên à .Ngân hàng khác được mà nhỉ .Mà mình đang thắc mắc nếu refund thì tại sao đến bây giờ chưa thấy gì vì mình rút từ 4/12 đến giờ là được 1 tháng 15 ngày rồi

zomplus

Junior
Reactions
117
MR
0.000
Acc PP mình là Nguyễn văn A .tên bank của người kìa là Nguyễn văn B . Như này tiền có về không ?
Lúc add cái bank Nguyễn Văn B vào acc PP Nguyễn Văn A đó, nếu chổ Họ là: Nguyen thì ok rồi, sửa chổ tên đệm với tên thành tên trùng với tên Bank: Van B, rồi with tiền đảm bảo về.

Còn nếu bạn điền tên lúc add bank vào pp là Nguyễn Văn A, mà số tk bank lại là B thì tạch rồi, refund.

Nhưng 1 tháng thì quá lâu.

Lúc add cái bank Nguyễn Văn B vào acc PP Nguyễn Văn A đó, nếu chổ Họ là: Nguyen thì ok rồi, sửa chổ tên đệm với tên thành tên trùng với tên Bank: Van B, rồi with tiền đảm bảo về.

Còn nếu bạn điền tên lúc add bank vào pp là Nguyễn Văn A, mà số tk bank lại là B thì tạch rồi, refund.

Nhưng 1 tháng thì quá lâu.

Mình dùng pp cũng lâu nên add bank thì chắc chắn không nhầm được . Mà nếu có sai thì bây giờ cũng phải được refund rồi vì đã 1 tháng 15 ngày .thường thì 1 tháng là phải refund rồi

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
khi with bank từ PP, thì quan trọng là tên chủ tk bank lúc add bank phải trùng với tên của chủ tài khoản bank rút về mới đc nhé, còn tên ở PP ko quan trọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom