Other Cần người giúp marketing website http://ezmobilerecharge.com/

Status
Not open for further replies.
tớ ko có ý chê bai nhưng có vẻ cậu làm html chưa được tốt.Tớ cần lưu ý rằng bạn dùng thẻ rất tùy tiện.Sắp xếp các thẻ chưa hợp lý, sử dụng rất nhiều thẻ <br> và &nbsp (cách trống) trong khi có thể dùng Margin ,padding.Đặt tên class cũng không tốt các class con trùng tên với class cha.Còn về ASP.net +C# thì cậu lên lựa chọn các điều khiển hợp lý hơn

tớ ko có ý chê bai nhưng có vẻ cậu làm html chưa được tốt.Tớ cần lưu ý rằng bạn dùng thẻ rất tùy tiện.Sắp xếp các thẻ chưa hợp lý, sử dụng rất nhiều thẻ <br> và &nbsp (cách trống) trong khi có thể dùng Margin ,padding.Đặt tên class cũng không tốt các class con trùng tên với class cha.Còn về ASP.net +C# thì cậu lên lựa chọn các điều khiển hợp lý hơn

Cám ơn góp ý của cậu. Hiện tại mình thiết kế theo hướng người dùng nhiều hơn và các phần khác mình đang hoàn thiện từ từ. :)

Nói chung là web kinh doanh, khỏi phải seo...cứ đẩy mạnh khâu PR vào...điển hình là tienganh123...cái hồi nó mới làm....cứ site phim...kể cả xxx là có popup nhảy có tienganh123 vui đáo để

Nói chung là web kinh doanh, khỏi phải seo...cứ đẩy mạnh khâu PR vào...điển hình là tienganh123...cái hồi nó mới làm....cứ site phim...kể cả xxx là có popup nhảy có tienganh123 vui đáo để

Nói thật mình cũng PR nhiều, giá cả cũng cạnh tranh mà chưa có ai mua nhiều cả. Cả tuần nay chỉ có 2 giao dịch thôi. :( Nếu được khi có nhu cầu ủng hộ giúp mình. :)

ghóp ý nên dùng thêm ssl để tăng độ tin tưởng cho khách quốc tế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week