• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần người code web gần giống với buycard.vn

Status
Not open for further replies.
Reactions
40
MR
0.026
xin chào mọi người !!
Mình đang chuẩn bị bán một số sản phẩm trực tuyến lên cần làm web để sell .
-mình cần web có chức năng như Buycard nhưng không dùng để sell thẻ mình sẽ bán sản phẩm của mình
_ khách thanh toán và nhận sản phẩm luôn .
-tích hợp thanh toán tự động : Wmz , PM , Bảo kim , paypal .. chức năng như buycard
_anh em nào làm được để lại giá và xin pm yahoo : loveinrain2013
chúc anh em một ngày tốt lành

Với một website bán hàng có nhiều tính năng thanh toán như vậy mình xin báo giá với bạn là 10 triệu
Giá có thể thay đổi vì nhiều cái, ví dụ như với hệ thống bán thẻ cần encode mã thẻ,serial......
Mình đã pm cậu rồi đó, có gì cậu pm mình qua yahoo: tuyenlaptrinh

Nếu đã là sell sản phẩm sau khi khách thanh toán xong nhận luôn thì cần đòi hỏi bảo mật tốt nữa. Nên thuê các cty có uy tín làm để đảm bảo :D mà đã thuê cty thì giá ko rẻ :D

Với một website bán hàng có nhiều tính năng thanh toán như vậy mình xin báo giá với bạn là 10 triệu
Giá có thể thay đổi vì nhiều cái, ví dụ như với hệ thống bán thẻ cần encode mã thẻ,serial......
Mình đã pm cậu rồi đó, có gì cậu pm mình qua yahoo: tuyenlaptrinh
Với giá đó mình làm bên nencer vừa chắc chắn vừa được hỗ trợ nhiệt tình . mình không làm về bán thẻ mình bán sản phẩm của mình chứ không bán thẻ nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week