Request Cần người code tool đơn giản - Có demo

bongdem

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
hiện tại mình đang cần code tool.

chức năng là tự động đăng kí subcrise tới web site :

yêu cầu:

+ hiện tại tool demo chỉ subcrise tới khoảng 20 website giờ mình muốn tăng số lượng lên khoảng 2k đến 4k website
+ hiện tại tool cũ ko có chức năng chọn số site muốn subcrise theo ý muốn, giờ mình muốn phải chọn dc theo ý
+ tạo phần get key để mình cấp cho ng khác sử dụng ( có thể có có thể ko )

bạn có thể tìm list site bất kỳ với từ khóa : subscribe me now , Thank you for subscribing , Free Subscription..... rất chi là nhiều

bạn nào làm dc thì contact yh mình nhé : bongdem0305

Last edited:
tool đơn giản mà đi tìm cho bạn 2K-4K site để subscribe cũng vỡ mật rồi, còn để bạn chọn (thêm bớt) theo ý thì mình nghĩ là khó vì mỗi site cơ chế hoạt động sẽ khác nhau, bạn không thể cứ add link vào là xong đc.

tool đơn giản mà đi tìm cho bạn 2K-4K site để subscribe cũng vỡ mật rồi, còn để bạn chọn (thêm bớt) theo ý thì mình nghĩ là khó vì mỗi site cơ chế hoạt động sẽ khác nhau, bạn không thể cứ add link vào là xong đc.

đây mới chỉ là 1 kết quả tìm kiếm, và còn rất nhiều từ khóa khác nhau. nên 2 hay 4k mình nghĩ ko khó,
Khoảng 61.300.000 kết quả (0,23 giây)
site nào subcrise cũng chỉ hoạt động 1 cơ chế duy nhất là nhập mai vào 1 ô >>> click vào nút subcrise now ( ko có capcha hay bất cứ gì khác )

ps: cám ơn bạn đã up,

nếu coder thấy khó thì có thể pm mình để giảm xuống thấp nhất yêu cầu của tool

Mình cũng đang cần 1 người code 1 tool rất đơn giản, ko giống cái này đâu :D Nếu ai quan tâm thì pm yh: nguyentrinhnam nhé. Đã thử demo cho 1 bạn và bạn ấy nói là tool đó thì đơn giản, code khoảng 2-3 ngày là xong, nhưng bạn ấy ko thích lằng nhằng với trung gian, mà muốn mình giao trc 1 nửa, 1 nửa giao sau khi giao hàng, nên mình ko dám, vừa mới bị scam, đang cảnh giác cao độ @@ nên giờ chỉ giao dịch qua trung gian, trung gian hold tiền, làm xong test ok thì trung gian chuyển tiền cho coder thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back