Request Cần người CODE hộ Tool đơn giản :D

Như tiêu đề, cần người code hộ tool đơn giản :D
Đơn giản là vì mình làm đc đa phần rồi, còn vài chỗ ko biết làm vì kiến thức có hạn :p
Bạn nào có kĩ năng thì pm yahoo mình nhé: hoangtu_tinhyeu20798
Giá cả thương lượng :cool:

Chết cười với những bài viết như thế này, nó mâu thuẫn trong từng câu nói.
- ý 1 "cần người code hộ tools đơn giản" mình suy nghĩ ngay tools dễ đây :D
- ý 2 bạn chủ topic đã làm đc đa phần rồi nghĩa là hoàn thành chắc trên 5 phần rồi cỡ 7-8 phần, như vậy công việc còn lại càng "đơn giản"
- ý 3 hơi mơ hồ "còn vài chỗ ko biết làm vì kiến thức có hạn" có nghĩa là chỗ ít phần còn lại đơn giản, bạn ko làm đc là do kiến thức có hạn :p
Vậy tóm lại nó có "đơn giản" như bạn nói ko :D

Viết vài lời vui up thay cho cậu. Chúc bạn sớm gặp được tình yêu :rolleyes:

Chết cười với những bài viết như thế này, nó mâu thuẫn trong từng câu nói.
- ý 1 "cần người code hộ tools đơn giản" mình suy nghĩ ngay tools dễ đây :D
- ý 2 bạn chủ topic đã làm đc đa phần rồi nghĩa là hoàn thành chắc trên 5 phần rồi cỡ 7-8 phần, như vậy công việc còn lại càng "đơn giản"
- ý 3 hơi mơ hồ "còn vài chỗ ko biết làm vì kiến thức có hạn" có nghĩa là chỗ ít phần còn lại đơn giản, bạn ko làm đc là do kiến thức có hạn :p
Vậy tóm lại nó có "đơn giản" như bạn nói ko :D

Viết vài lời vui up thay cho cậu. Chúc bạn sớm gặp được tình yêu :rolleyes:
Đơn giản ở đây là đối với người biết lập trình :D Mình thì thấy code này dễ hơn nhiều so với mấy cái auto site anu, auto ptc, ..... Nhưng vì mình ko bik lập trình nên chỉ làm được những phần mà người ko biết lập trình làm :)
Ví dụ thằng bé lớp 5 nhờ bạn giải phương trình bậc 2, đối với bạn nó đơn giản nhưng đối với thằng bé lớp 5 thì nó chỉ biết phép tính toán đơn giản thôi :D

Làm được đa phần, chỉ còn một ít thớt không làm được mà kêu dễ
@@ vào rồi đi ra

Đơn giản ở đây là đối với người biết lập trình :D Mình thì thấy code này dễ hơn nhiều so với mấy cái auto site anu, auto ptc, ..... Nhưng vì mình ko bik lập trình nên chỉ làm được những phần mà người ko biết lập trình làm :)
Ví dụ thằng bé lớp 5 nhờ bạn giải phương trình bậc 2, đối với bạn nó đơn giản nhưng đối với thằng bé lớp 5 thì nó chỉ biết phép tính toán đơn giản thôi :D

Mình không có ý gì ác cảm với bạn, mình khuyên bạn nên suy nghĩ rồi mới nói, với ví dụ của bạn "bé lớp 5 nhờ bạn giải phương trình bậc 2, đối với bạn nó đơn giản nhưng đối với thằng bé lớp 5 thì nó chỉ biết phép tính toán đơn giản thôi" Ngay từ đầu đã sai, bởi vì bạn là cậu bé lớp 5 "Không thể hiểu đc phương trình bậc 2 bạn muốn giải là đơn giản hay phức tạp" Chính vì không hiểu đc cậu không nên phán nó đơn giản. Muốn nhận đc sự chân thành đỡ mất thời gian bạn nên trải lòng nêu ra vấn đề mình cần giải quyết để các pro vào giải quyết, như vậy sẽ đỡ mất thời gian của bạn hơn :D

Bạn cần gì thì viết ra luôn, kiểu gì chả có người giúp free. Nếu khác ngôn ngữ thì giúp thuật toán.

Mình không có ý gì ác cảm với bạn, mình khuyên bạn nên suy nghĩ rồi mới nói, với ví dụ của bạn "bé lớp 5 nhờ bạn giải phương trình bậc 2, đối với bạn nó đơn giản nhưng đối với thằng bé lớp 5 thì nó chỉ biết phép tính toán đơn giản thôi" Ngay từ đầu đã sai, bởi vì bạn là cậu bé lớp 5 "Không thể hiểu đc phương trình bậc 2 bạn muốn giải là đơn giản hay phức tạp" Chính vì không hiểu đc cậu không nên phán nó đơn giản. Muốn nhận đc sự chân thành đỡ mất thời gian bạn nên trải lòng nêu ra vấn đề mình cần giải quyết để các pro vào giải quyết, như vậy sẽ đỡ mất thời gian của bạn hơn :D
Ngay từ đầu bạn đã sai vì mình là sinh viên kinh tế, mình chả học gì về code cả nên bạn cũng nên suy nghĩ rồi mới nói nhé :D Topic mình nhờ người giúp, cũng ko muốn tranh luận nhìu với bạn :rolleyes:

hi, thật đáng tiếc cho bạn. Có cơ hội tốt mà bạn lại bỏ qua, những lời góp ý chân thành bao giờ cũng khó nghe cả, bạn không cảm nhận đc mình xin đành chia tay từ đây :p

Hix... bạn nói vậy mình không biết như thế nào luôn. Tóm gọn là nó là tool hay là code web? Và bạn mô tả cái bạn cần ra để mọi người xem ai viết được thì họ sẽ viết cho bạn.

Hix... bạn nói vậy mình không biết như thế nào luôn. Tóm gọn là nó là tool hay là code web? Và bạn mô tả cái bạn cần ra để mọi người xem ai viết được thì họ sẽ viết cho bạn.
Code web, tiêu đề mình ghi nhầm :D
Về yêu cầu nếu thì bạn pm yahoo mình nói :)

Ừ mình làm = imacro, nhưng nếu có ai làm = mã nguồn gì cao siu hơn thỏa yêu cầu mình cũng đc, ko quan trọng :D

Imacros có thể kết hợp các ngôn ngữ lập trình khác. Quan trọng mục đích của bạn thôi. Nếu làm dự án đơn giãn trên web thì Imacros là lựa chọn tốt nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week