Ask Cần người chỉ qua IOS

notspampls

Senior
Reactions
186
MR
0.410
Tình hình là xưa h làm android, giờ đc con em họ vất qua cái IP4s 16gb cùi, Có pro nào hướng dẫn làm đc gì vs nó ko vs. Đang thất nghiệp! Ai có lòng hảo tâm inbox cho đi theo vs hi!

Mới qua ios thật mà. Ko biết chi về nó hết nên mới nhờ giúp đỡ. Còn mấy cái thể loại bên kia thì vọc vạch cũng khá rồi. Ai hỏi gì mấy thể loại khác mà mình biết thì sẽ giúp. Còn IOS này ai giúp vs đi!

Mới qua ios thật mà. Ko biết chi về nó hết nên mới nhờ giúp đỡ. Còn mấy cái thể loại bên kia thì vọc vạch cũng khá rồi. Ai hỏi gì mấy thể loại khác mà mình biết thì sẽ giúp. Còn IOS này ai giúp vs đi!
thớt cho mình hóng hớt ios với :(
tự mò nhức đầu quá, sắp vỡ cmn đầu rồi

Mình có thể hướng dẫn bạn cách fake ip cho iphone (cách dùng ccproxy, itool để backup app, install app nhanh ...) mấy cái này cơ bản và đơn giản thôi.

Mình có thể hướng dẫn bạn cách fake ip cho iphone (cách dùng ccproxy, itool để backup app, install app nhanh ...) mấy cái này cơ bản và đơn giản thôi.
Lâu rồi mới thấy chị Ruby xuất hiện :D
Chị có link "HD itool để backup app, install app nhanh" ko cho em xin :p

Lâu rồi mới thấy chị Ruby xuất hiện :D
Chị có link "HD itool để backup app, install app nhanh" ko cho em xin :p
Cũng ko có gì để hd nhiều em ah, cũng giống như những tool khác vọc tí là hiểu cách làm thui. Cài app xong nhấn vào Backup -> Only Program. Những lần sau ko cần tải về nữa mà nhấn Install là dc (đối với mấy app ko lưu data)
Có gì pm yh: am5c để thảo luận thêm, sjs cũng mới tìm hiểu ios thôi.

Làm ios quay tay mệt lắm. qay chuột qay cả tay...mệt.... mà.....:p:p:p:p:p phê

Cũng ko có gì để hd nhiều em ah, cũng giống như những tool khác vọc tí là hiểu cách làm thui. Cài app xong nhấn vào Backup -> Only Program. Những lần sau ko cần tải về nữa mà nhấn Install là dc (đối với mấy app ko lưu data)
Có gì pm yh: am5c để thảo luận thêm, sjs cũng mới tìm hiểu ios thôi.
bữa trước mình dùng itool thì backup bình thường, tự nhiên up lên ios 9.02 thì hết backup dc, cài lại itool vẫn ko dc, giờ sao bạn, ko lẽ phải hạ ios

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom