Cần nâng cấp adsense hosted lên none-hosted!

larrypham92

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện tại tài khoản mình là hosted, đã có bin và đã nhận dc tiền, nhưng mình không nâng cấp nó lên none_hosted dc, bác nào làm dc thì pm yahoo mình nha: phamdinhchien00 , giá cả thì pm thương lượng với mình nhé!
yêu cầu là phải làm an toàn, mất công die tài khoản này là lần sau khó chơi GA lắm, mỗi ip chỉ được hoạt động 1 AC mà!

Blogspot của bạn nội dung tốt là sẽ nâng cấp được

Nâng cấp hiện giờ khó hơn lên trời
GA mình 20$ mà khai báo gần chục lần rồi nó vẫn từ chối, hỏi nhiều pro chuyên reg GA đều nói là hiện giờ nó không xét duyệt

Nâng cấp hiện giờ khó hơn lên trời
GA mình 20$ mà khai báo gần chục lần rồi nó vẫn từ chối, hỏi nhiều pro chuyên reg GA đều nói là hiện giờ nó không xét duyệt
Mình vừa nâng cấp thành công xong. Đợi gần 2 tuần liền, hnay vào tự nhiên thấy quảng cáo trên trang web riêng, vào xem thì đã lên content :)

Mình vừa nâng cấp thành công xong. Đợi gần 2 tuần liền, hnay vào tự nhiên thấy quảng cáo trên trang web riêng, vào xem thì đã lên content :)
Nâng kiểu gì thế chủ thớt ơi ....

không cần site trên 6 tháng, nội dung cũng không cần nhiều vì có site cả k bài viết cũng kok được accept có site chỉ vài page lại được, cái này thì phải hỏi google eye mí biết nó duyệt kiểu gì.

site ngon thì chắc được, blogspot thì không được nha vì acc hosted sẵn đã có thể đặt lên các sản phẩm của google rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week