• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần mua tool cheat offers Pin submint FRANCE

Status
Not open for further replies.
caan thận scam

scam gi đây hả cậu tôi mua chứ pải sell đâu mà scam. mà cậu đọc topic kỹ chưa rồi reply nhé

" Hiện tai mình đang chơi OFFERS PIN FRANCE. Nghe nói có tool offers pin france nếu ai có pm mình mua nhé "

scam gi đây hả cậu tôi mua chứ pải sell đâu mà scam. mà cậu đọc topic kỹ chưa rồi reply nhé

" Hiện tai mình đang chơi OFFERS PIN FRANCE. Nghe nói có tool offers pin france nếu ai có pm mình mua nhé "
Đề nghị c đọc và suy ngẫm. tôi ddang nói cậu cẩn thận gap scam

Cẩn thận ăn cam khá ngọt đấy nhé

cho mình hỏi làm bt` ngày cậu băm đc bao $ off Pin vậy. 1 acc vip 72 làm đc mấy con

cho mình hỏi làm bt` ngày cậu băm đc bao $ off Pin vậy. 1 acc vip 72 làm đc mấy con
Người ta chưa làm đi mua tool mà hỏi thế này sao trả lời, tầm chục con là khỏe

làm tay thì ok, tool thì đoạn check mail chắc ko làm đc mình có thể viết tool nhưng đoạn đó thì chịu chưa nghĩ ra cách

Bạn rao bằng thừa thôi, chả thằng nào ngu đi bán tool cheat đâu :). Nếu bạn muốn hợp tác thì pm yahoo mình nhé :p

Chủ thớt nói đúng, nhiều pro đã dùng tool này rồi. Bây giờ ko dùng tool thì đố mak ks lại bọn làm tool, vì auto nó làm nhanh hơn làm tay nhiều. Giá của nó ko dưới 500$ đâu vì 1 ngày có thể kiếm >200$ rồi :D

Chủ thớt nói đúng, nhiều pro đã dùng tool này rồi. Bây giờ ko dùng tool thì đố mak ks lại bọn làm tool, vì auto nó làm nhanh hơn làm tay nhiều. Giá của nó ko dưới 500$ đâu vì 1 ngày có thể kiếm >200$ rồi :D
Đấy là tool auto, tool cheat còn khủng khiếp hơn nhiều :p. Chắc mất 3s để làm xong 1 con off, nhưng tool đấy thì chắc chả ai bán đâu kể cả 5k$ :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week