Cần mua số lượng lớn tài khoản Bitcointalk

Status
Not open for further replies.
Bạn đó bán acc rank member rate 2tr, mà ko biết còn ko? với do chất lượng ko tốt, nên mình ko muốn giới thiệu cho bạn
2 triệu 1acc cơ à mình ó $ cũng hôm dám mua nữa:):)

Có 1 serious member
2 full member
5-8 members
H nó đổi luật lên rất khó
Bị ban 6 cái rồi

có cách nào để nhận merit ko cậu? ví dụ cậu đang có merit, rồi cậu vote merit cho mình, cậu có bị giảm ko? khó hiểu quá
Merit do boss, trùm, rank cao hơn, pro... Họ thấy comment hữu ích, bài viết tạo nên giá trị họ họ ưởng cho. Mấy bios việt nam vào xl bên bĩ buộc sống, chính trị, xong mua merit để up lên rank nó xúc là phải.

Nói nhỏ nghe là btc giờ mua ip nuôi, 1 acc ip, thuê vps mà nuôi, rank member trở lên login lung tung là nó xúc acc

Merit do boss, trùm, rank cao hơn, pro... Họ thấy comment hữu ích, bài viết tạo nên giá trị họ họ ưởng cho. Mấy bios việt nam vào xl bên bĩ buộc sống, chính trị, xong mua merit để up lên rank nó xúc là phải.

Nói nhỏ nghe là btc giờ mua ip nuôi, 1 acc ip, thuê vps mà nuôi, rank member trở lên login lung tung là nó xúc acc

làm căng dữ, bởi mình mua 1 acc mới mấy ngày banned. số nhọ quá, tính mua acc xài lâu dài, mà chét sớm

Có nhiều bạn hiểu nhầm về sMerit và Merit, đối với Merits thì những tài khoản từ rank member trở lên đều có một lượng Merits cố định thể hiện qua profle. sMerit tặng được là lượng Merit cố định theo công thức của boss đưa ra nhưng ở rank member và full cố định là member chỉ có 1 sMerit có thể tặng cho friend và ở full là 5 nhiều người gần rank sr thì có sMerit là 7. Sau khi bạn vote sMerit cho bất kì 1 ai thì bạn sẽ mất sMerit. sMerit khác với Merit vì vậy đừng lo lắng là lượng Merit bị trừ dẫn tới tụt rank :)))). sMerit không thể hồi lại ( reset), nói vậy cũng không đúng vì vẫn có một số lượng tài khoản được reset sMerit nhưng những tài khoản này đưọc Boss và Mod kiểm duyệt và lên danh sách cố định thông qua một topic ứng cử mà em ko nhớ link topic đó nữa. Điểm đặc biệt của việc tặng sMerit là những người nhận được sMerit sẽ được cộng 50% số sMerit nhận được để có thể vote cho người khác.
Văn chương hơi lủng củng nhưng bác nào có thắc mắc cứ cmt em sẽ giải đáp.

mua dc bao nhiêu 1 acc thế bác

Up cho bác
K hiểu mấy bác mua acc làm gì.e tưởng lên đó đọc thông tin coin thôi

Chắc phải cần mới giao mua chứ bro, ko thì làm gì bỏ 1tr2-1tr5 cho 1 acc được
Tất nhiên là phải có việc chứ bác :)) mà làm bounty vs Airdrop chưa chắc đã có $ đâu mà bỏ cả đống tiền vậy :))))) còn nhiều cái hay lắm mấy bro :))

Tất nhiên là phải có việc chứ bác :)) mà làm bounty vs Airdrop chưa chắc đã có $ đâu mà bỏ cả đống tiền vậy :))))) còn nhiều cái hay lắm mấy bro :))
Mình nghĩ chắc cũng dùng để làm airdrop thôi, đợt này có coin ăn liền nên cần nhiều acc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week