• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Cần mua Main Balance ProBux cho những bạn ko rút được tiền từ Probux

Status
Not open for further replies.
Bố lol, nói như ng ta cần nó chứ nó éo cần ng ta. Thích làm gì thì làm

Mình đi ngang qua chỉ góp ý thôi
Bạn chủ thớt là admin mà ăn nói như thế ai dám vào site bạn làm nữa, thích đuổi là đuổi không cần lý do
Admin chưa phải là to bạn ạ, hầu như trong này ai chả là admin

3.4. We have the right to suspend or terminate your account at any time, without warning or notice.
Lí do rất bá đạo, dù sao thì cũng là nhà của bác làm gì cũng được, ko quan tâm cho lắm :D

Cơ mà topic này chủ yếu mua acc, theo Rule thì liên quan mua bán đều phải post ở box Buy, Sell or Trade

B move topic nhá :D

Bạn sử dụng aurora script đã là script rẻ nhất trong tất cả các loại rồi vậy mà bạn thậm chí còn không mua license , 2 site của bạn thực chất chỉ rip lại giao diện của nhau đã thế còn rêu rao trên clixview: "best rr avg" tớ nghĩ không ngoài mục đích tranh thủ member invest?
Bạn không thường xuyên online nhưng tớ xem qua mấy post toàn thấy bạn đi chửi người ta, bạn là admin tốt thế nào tớ không hiểu nhưng trên này là người Vn với nhau mà bạn thô lỗ vậy tớ không nghĩ là ý hay đâu.
Một PTC site muốn phát triển phải được thúc đẩy bằng các thành viên- một khi họ thấy là cần thiết, chúc may mắn.
Bạn nói đúng, aurora là script rẻ tiền nhất, mình không có ý đứng về phía ai cả, mình cũng có chút kiến thức về mấy loại script ptc, đặc biệt là aurora và evolution, theo mình thấy thì 2 trang kia không phải là script nguyên bản nữa, nó đã dc custom đi rồi. Mà nhiều khi script custom rồi thì giá của nó cũng không hề rẻ, có thể đắt hơn mấy script đang bán hiện tại.
Mình cũng nghĩ admin sử dụng script nào không quan trọng, mà quan trọng là họ điều hành trang đó như thế nào

up lên cho đắt hàng nào, trong 2 ngày tới mình sẽ đặt tối thiểu 60% giá trị Main Balance cho bạn nào muốn bán nhé :D

acc probux có 2$ bác mua ko, nghỉ chơi PTC với ko rút dc nên nghỉ :oops:

dang co hon 200$ trong balance day
moi ngay 10$ tu RR chua ke DR

dang co hon 200$ trong balance day
moi ngay 10$ tu RR chua ke DR
Ban thi pm yahoo mình: mmovn111
Bán càng sớm thì càng được giá nhé bạn, chứ probux giờ rút tiền còn khó hơn leo đỉnh Everest :D

Ban thi pm yahoo mình: mmovn111
Bán càng sớm thì càng được giá nhé bạn, chứ probux giờ rút tiền còn khó hơn leo đỉnh Everest :D
qua 12 da cau nhe
moi ngay 10$
re cua minh con khaong 150 - 200 ngay,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member