• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua gấp 4$ paypal giá 21000/1$ (Sai rules + Scam)

Status
Not open for further replies.
Để tiến hành mở một tranh chấp (Dispute), bạn làm theo các bước sau:
1. Đăng nhập vào Paypal. Bạn sẽ thấy những giao dịch gần đây của bạn, nếu không thấy giao dịch bạn cần mở tranh chấp, hãy nhấn vào “Payments sent“.2. Bạn tìm tới giao dịch cần mở tranh chấp, nhấn vào “Details“.3. Tiếp đến, bạn nhìn xuống dưới và click vào “Resolution Center“.
4. Tới bước này, bạn check vào cái vòng tròn phía trước “Item dispute” và nhấn “Continue“
5. Tới bước này, Paypal yêu cầu bạn chọn nguyên do bạn mở tranh chấp, chọn cái phù hợp với bạn rồi tiếp tục nhấn “Continue“
6. Bước cuối cùng, bạn chọn chuyên mục của giao dịch mà bạn thực hiện, và có thể gửi kèm tin nhắn tới người bán. Sau đó nhấn vào “Continue” để kết thúc.

Vậy là bạn đã hoàn tất quá trình mở tranh chấp tới người bán thông qua Paypal, nếu như tranh chấp này được duyệt, số tiền của bạn sẽ được hoàn trả lại. Nếu như tiền lấy trực tiếp từ tài khoản Paypal thì sẽ hoàn trả vào tài khoản Paypal của bạn, nếu số tiền ấy được nạp vô từ thẻ VISA thì bạn sẽ nhận được tiền lại vào thẻ sau 3 ngày đối với thẻ VISA Prepaid của ngân hàng ACB (những ngân hàng khác thì mình chưa dùng nên không biết bao lâu, có thể nhanh hoặc chậm hơn). Paypal sẽ gửi email thông báo cho bạn khi tranh chấp kết thúc, nếu như tranh chấp chưa được giải quyết, bạn có thể mở “Tranh chấp leo thang” và nhờ Paypal can thiệp.

phuonghao090

Hero
Kindness
Verified
Reactions
420
MR
0.027
Chat with me via Skype
xin lỗi mấy bác nhưng e đọc topic ko nhịn cười đc :D

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
ờ ai cam à, hôm nay tôi vừa mua quả cam về
may là mổ ăn rồi mới thấy toppic này
một người còn mới, ko bảo hiểm mà mấy bợm sent tiền trước thì bó tay
với lại paypal cao cũng chỉ 20 thôi

Paypal veri mà đi scam nhiu đó ko đáng

ờ ai cam à, hôm nay tôi vừa mua quả cam về
may là mổ ăn rồi mới thấy toppic này
một người còn mới, ko bảo hiểm mà mấy bợm sent tiền trước thì bó tay
với lại paypal cao cũng chỉ 20 thôi
chắc là nghĩ 84k thì chắc ko ai đi scam đâu :oops::oops::oops:
Đôi lúc vì thiếu tiền cũng phải đi mua giá cao mà :(:(:(

ddenden123

Junior
Reactions
66
MR
0.029
mình còn dư 2$ trong paypal , có cách nào khiến acc nó bị limit ko mình sẵn sàng cống hiến , mà acc mình chưa ver

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week